Announcement

Collapse
No announcement yet.

คำว่า เสถึยร ในความหมายของคุณ เป็นยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Camfrog_Terms_Of_Service View Post
    เสถียร ทำมือ ไง " เจ็บเมื่อไหร่ก็โทรมา อย่าคิดว่าเป็นคนอื่นไกล" 555555555555555555555555
    ก็เพราะเกิดมาไม่ค่อยได้รักใคร เลยสื่อสารความจริงใจกับเธอได้ไม่ค่อยดี ซ้ำรูปไม่ หล่อพ่อก็ไม่รวยด้วยสิ เจอรักเข้าแต่ละทีเลยตายในหน้าที่ประจำ

Comment

Originally posted by ps000000 View Post
      ORTHOS 6 ชั่วโมงต่อเนื่อง (อ่านพวกฝรั่งมา)

มันก็ไม่เสมอไปหรอกครับ

Comment

ของผมลากได้ขอแค่เกมยิงไข่ห้ามค้าง ห้ามกระตุกไม่งั้นงานเข้า

Comment

ทำงานได้อย่างสมําเสมอครับ

แล้วไม่ขึ้นๆลงๆ

Comment

ของผมโดยการไม่OCใดๆเลย

^^

Comment

ของผมง่ายๆครับ ใช้เล่นเกม เล่นเนต โหลดบิทได้ไม่ค้างไม่ฟ้าก็จบ
              ส่วน Benchmark เอาไว้อวดเพื่อนเฉยๆครับ ไม่ซีเรียส

Comment

สเถีบรคือ ใช้งานจริงเกิน 1 อาทิตย์ติดต่อกัน แล้วไม่เอ๋อนะคับ สำหรับผม

Comment

Working...
                X