Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU 775 จะอยู่ได้ซักกี่ปีครับสำหรับ Games Online

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อยู่จน ตัวเองมีลูกแล้ว ลูกอาจยังใช้เลย ไม่แน่นะ อิอิ

Comment

ในความรู้สึกผมนะ น่าจะ3-4ปีน่ะ ถ้ามากกว่านั้น ผมว่ามันก็เริ่มโบรานแล้วแหละ QX คงราคาไม่แพงแล้ว ถึงเวลานั้นคุณก็หามาอับเหอะ

Comment

2140 ยังเล่น crysis ไหวนะ

Comment

Vga กับเน็ตADSLที่บ้านก็พอได้ หลายปีครับ

Comment

ร้านเกมแถวบ้านผม คอมโครตช้า เล่น Dota ต้องปรับต่ำหมด ไม่งั้นกระตุก เน็ตก็แรงดันไม่อัพเกรดคอม รอมเมื่อไรเกมออนไลท์ต้องการสเปคสูงแล้วเล่นกันเยอะ คงคอนอัพเกรดตาม

Comment

อยู่ได้หลายปีแน่ๆครับ
              แต่ถ้าคิดว่า...กี่ปีถึงจะไม่มีขายล่ะครับ (เอาแค่มือหนึ่งนะ) intel จะเลิกขาย 775 เมื่อไหร่?

Comment

Working...
              X