Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโทดครับ พอดีผมมี Z690-P D4 [csm] หาคนช่วยเหลือ อัพเดท bios ให้รองรับ cpu gen13 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโทดครับ พอดีผมมี Z690-P D4 [csm] หาคนช่วยเหลือ อัพเดท bios ให้รองรับ cpu gen13 ครับ

ขอโทดครับ พอดีผมมี Z690-P D4 [csm] หาคนช่วยเหลือ อัพเดท bios ให้รองรับ cpu gen13 ซื้อมาแล้วไม่ได้ดู ว่ามันเป็นตัวเก่า -*- ใช้กับ gen13 ไม่ได้

รบกวนหน่อยครับ ผมอยู่พระราม 3 แนะนำ ร้าน หรือ ใครที่สามารถช่วยเหลือได้ทีครับ

line : 0928499703 ขอบพระคุณมากครับ

ซื้อบอร์ดมือสองมาหรือ ?

Comment

Originally posted by taiseller View Post
      ซื้อบอร์ดมือสองมาหรือ ?
      มือ 1 ครับ

Comment

ร้านที่ซื้อน่าจะอัพให้ได้นะ (อาจมีค่าใช้จ่าย)

Comment

ถ้าซื้อ Advice เดินเข้าไปสาขาไหนก็ได้ มั่นใจว่าอัพไบออสให้ฟรี

Comment

ขอบคุณครับ เดียวไปเดิน พันทิพ

Comment

บอร์ดรุ่นใหม่เค้ามี แฟลชแบ็ค นี่ครับ บอร์ดท่านไม่มีเหรอ อัพเองก็ได้ไม่ง้อ ร้าน
              ถ้ามีแฟลชแบ็ค

Comment

Originally posted by micronz View Post
                บอร์ดรุ่นใหม่เค้ามี แฟลชแบ็ค นี่ครับ บอร์ดท่านไม่มีเหรอ อัพเองก็ได้ไม่ง้อ ร้าน
                ถ้ามีแฟลชแบ็ค
                ตัวราคาประหยัดมักไม่ใส่มาให้น่ะครับ

Comment

Originally posted by taiseller View Post

ตัวราคาประหยัดมักไม่ใส่มาให้น่ะครับ
                  จบเลยครับ

Comment

ผมอยู่ต่างจังหวัดเคยให้ advice อัพให้

โทรติดต่อเรียบร้อยไปถึงให้ผมยืม CPU ตอนกดอัพให้ผมทำเอง เค้าบอกกลัวตอนอัพไฟดับ 555

Comment

อัปเฟลก็เคลมได้นะ เนียน ๆ

Comment

Originally posted by papk View Post
                        ผมอยู่ต่างจังหวัดเคยให้ advice อัพให้

โทรติดต่อเรียบร้อยไปถึงให้ผมยืม CPU ตอนกดอัพให้ผมทำเอง เค้าบอกกลัวตอนอัพไฟดับ 555
                        แอ้ดไวซ์บ้านผมก็อ้างว่าไม่มียุพีเอส แต่ตัวเอง ขาย ยูพีเอส เอ้อ น่ะ
                        Last edited by micronz; 5 Feb 2023, 00:42:54.

Comment

Originally posted by papk View Post

Comment

โอกาศอัพไบออสแล้ว ไฟดับ 1ใน1000 มั้ง คนในเจอปีนี้ไม่ต้องทำอะไรแล้วโครตซวย

Comment

Working...
                            X