Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำบอร์ดคุ้มค่าเสถียรๆไห้E5200หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Zeed_R View Post
    ASUS P5KPL/1600 รองรับ Cross Fire ราคาแค่ 2 พันนิดๆ
    วันนี้ผมก็เพื่อสอยบอร์ดตัวนี้มาจะเอามาใส่กะE8200ตัวเดิมให้เด็กมัน
    ตอนแรกกะเอาP35 แต่คนขายหยิบตัวนี้มาให้ เลยตกลงใจเอาตัวนี้ เห็นมันสวยดี แต่พอยกกลับมาถึงบ้าน อ่าวชิบG31นี่หว่า
    แล้วงี้ผมต้องแฟลชไบออสก่อนเอาใช้กับE8200ป่าวเนี่ย

Comment

ASUS P5K PL-AM 1700$

slot น้อยตามราคาครับ 45nm ได้หมด

Comment

ASUS P5K PL-CM ครับ เกือบๆ 2000 บาท

ชิบจะดีกว่าตัว AM นิดนึง ตรงที่เป็น Gigabit Lan ครับ

ที่จริง วันที่ผมไปซื้อคอมผมเกือบสอย E5200 มาจับคู่กับ ASUS P5K PL-CM แล้วครับ

แต่สุดท้ายได้สเปกในลายเซนต์มาเฉยเลย

Comment

ASUS P5KPL/1600
          ASUS P5K PL-AM
          ASUS P5K PL-CM

สำหรับคนที่อยาก oc บ่ได้นะ ได้ก็ได้นิดนุง บอกให้รู้ทั่วกันงับๆๆ เกรียนนิดนุง งิงิงิ

Comment

แนะนำ MSI P35 Neo2 เลยครับ ตอนนี้กำลังโปรโมชั่นลดเหลือ 2600 เอง
            ปรับแต่งได้ทุกอย่างเหมือนตัว P35 Platinum เลย ลากกระจาย

Comment

Working...
            X