Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดบอทเกมส์ออนไลท์ ใช้ core2 หรือ core4 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมตามหาคำตอบปัญหานี้มาหลายบอร์ดแล้วครับ
    สงสัยต้องลองเอง
    - -*

Comment

E8200 @ 3.8

bot rag 100 id
      muga+siren แยกเครื่อง

Comment

ผมว่า ผมไม่พูดดีกว่า ^^b

Comment

Ram 4 Gb / net เอาซัก 4Mb กัน บอทตาย อ่ะครับ แค่นี้พอแล้ว

Comment

แรม 8g ไปเลย อิอิ 4 หัวด้วยยิ่งดีผมว่า

Comment

เกมไว้เล่นแก้เครียดไม่ใช่เหรอ??

Comment

ว่ายังไง มี DEKARON มั้ง ป่าว ครับ

Comment

น่าจะอยู่ที่ Cache ด้วยนะครับ เพื่อนใช้ 3600+ Cache1mb รันไป 40 ตัว 100% ผมเลยเอามาลองกะ 4400+ Cache512kb รัน 30 ตัว 100% ซะงั้น งงเลยแต่ก่อนจะ 100 มัน จะ อยู่ที่ ไม่เกิน 50% พอรันถึงระดับนึงมันจะ 100% เลยครับไม่ค่อยมี 50-99 ให้เห็น ตอนนี้เลยเอา E8200 Cache6mb ตอนนี้รัน 50 ตัวอยู่ที่ 70% ครับแต่ก็มีขึ้นลงบ้างกะลังสมัครเพิ่มเพื่อความคุ้มครับไหนๆเปิดเครื่องแล้วเอาใหคุ้ม

Comment

ว้าวววว

Originally posted by MR-Zero View Post
                    น่าจะอยู่ที่ Cache ด้วยนะครับ เพื่อนใช้ 3600+ Cache1mb รันไป 40 ตัว 100% ผมเลยเอามาลองกะ 4400+ Cache512kb รัน 30 ตัว 100% ซะงั้น งงเลยแต่ก่อนจะ 100 มัน จะ อยู่ที่ ไม่เกิน 50% พอรันถึงระดับนึงมันจะ 100% เลยครับไม่ค่อยมี 50-99 ให้เห็น ตอนนี้เลยเอา E8200 Cache6mb ตอนนี้รัน 50 ตัวอยู่ที่ 70% ครับแต่ก็มีขึ้นลงบ้างกะลังสมัครเพิ่มเพื่อความคุ้มครับไหนๆเปิดเครื่องแล้วเอาใหคุ้ม

บอทเกมส์ไรหรอครับพี่

Comment

เกมพังเพราะบอทนี่แหละ - -*

Comment

ตัวไหนก็ได้ดูราคาดีกว่า

Comment

intel i7 + DDR3 8 GB + True Hispeedinternet 5 mb bot1000id+sure

Comment

แรม

Comment

Working...
                            X