Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปกนี้เล่น Crysis All Hihg ได้รึปล่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมว่าคอขวดคับ

Comment

- -"
      CPU เปลี่ยนเถอะครับ

Comment

คงพอเล่นได้ครับ ถ้าจะดึงเฟรมเรตให้สูงขึ้นอีกหน่อย ก็ลงใน Ubuntu ครับ ใช้ Wine ช่วย

Comment

ขอบคุณทุกความเห็นครับ แต่ว่าท่านที่แนะนำ Ubuntu นี่ผมใช้ไม่เป็นอ่าครับ ช่วยแนะนำหรือสอนหน่อยได้มั้ยครับอยากลฃงมานานละแต่รู้สึกมานจะยุ่งยากอ่าครับ

Comment

ของผม q6600 ram 4 gb. การ์ดจอ 9800gtx+ เดิมๆไม่ overclock (เพราะใช้ทำงานด้วย กลัวจะไม่ค่อยสเถียร คิดเองนะ อิอิ) เล่น crysis ภาคแรก เปิด all high 1440*900 เปิด aa 8x กระตุกมากมาย ฉากที่มีหิมะ ลงเยอะๆอ่ะ

Comment

Originally posted by vkennyza View Post
              การ์ดจอ สอบตก หุหุ
              แล้วผมควรเปลี่ยนเป็นการ์ดไรดีครับถึงเล่นแบบสูงสุดได้ลื่นๆ

Comment

Originally posted by butter12 View Post
                แล้วผมควรเปลี่ยนเป็นการ์ดไรดีครับถึงเล่นแบบสูงสุดได้ลื่นๆ
                แดงก็ 4850 4870
                เขียวก็ 9800gtx+ GTX260
                ประมานนี้

Comment

Working...
                X