Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีท่านใดใช้เมนบอร์ด​ ซีรี่ย์​500​ แล้วใช้งานร่วมกับ​ optane​ memory​ บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีท่านใดใช้เมนบอร์ด​ ซีรี่ย์​500​ แล้วใช้งานร่วมกับ​ optane​ memory​ บ้างครับ

มีท่านใดใช้เมนบอร์ด​ ซีรี่ย์​500​ แล้วใช้งานร่วมกับ​ optane​ memory​ บ้างครับ​ ขอคำแนะนำหน่อย​ก่อนหน้าเคยใช้กับ​ z370​ ตอนนี้ย้ายมา​
    H570​ อยากรู้ว่ามันยังใช้งาน​ร่วมกับบอร์ด​ h570ได้มั้ยครับและมีวิธีการเซ็ต​ค่ายังไง​ ขอบคุณ​ครับ​

optane​ memory​
    สอบถามทีครับ ใช้งานดีไหม

Comment

Originally posted by taiseller View Post
      optane​ memory​
      สอบถามทีครับ ใช้งานดีไหม
      พอได้ครับ​ เข้าแอป,โปรแกรม,เกมส์​ ดีกว่าHDDพอตัวเลยครับ

Comment

Working...
      X