Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ด socket i7 ใส่ vga hd4780 , hdd sata2 ได้ป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

รอไปก่อนครับ เเต่ท่านอยากได้ซื้อเลยครับ มันจะได้มีคนใช้เยอะ เเล้วพอมันอิ่มราคามันก็จะลง เปนประโยชน์ต่อคนอื่น 555+

Comment

เรายัง775 อยู่เลยอ่ะ คงอีกนานเลยจะได้เปลี่ยน อิอิอิ..

Comment

Originally posted by vibe View Post
        เรายัง775 อยู่เลยอ่ะ คงอีกนานเลยจะได้เปลี่ยน อิอิอิ..
        ปีนี้ก็คงได้ใช้ cpu 775 ตัวแรงๆและ เพราะ i7 ไม่มีวินโด้รองรับ มีคนจะออกปี2010 โน่น

Comment

Originally posted by Alexzander View Post
          ปีนี้ก็คงได้ใช้ cpu 775 ตัวแรงๆและ เพราะ i7 ไม่มีวินโด้รองรับ มีคนจะออกปี2010 โน่น
          เออพอพูดถึงวินโด้
          ดูแล้วคงใช้วิสต้าได้สบายๆ
          หึหึปีหน้าจะสอยมาให้ดูรออีกนิดนึงลูกพ่อ
          พ่อกะลังเก็บตัง

Comment

Working...
          X