Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม CORE i5-11500 กับ i5-10600k

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม CORE i5-11500 กับ i5-10600k

CORE i5-11500 กับ i5-10600k มือสอง

1/ ใช้เดิมๆไม่ oc เวลานี้ตัวไหนแรงกว่า น่าเล่นกว่าครับ

2/ แล้ว gen 11 ใช้กับMB ตระกูล H570 จะมีปัญหาจุกจิกอะไรรบกวนไหมครับ

ขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่สละเวลาเข้ามาตอบครับ

เดิมๆๆ เชียร์ 11500

Comment

ชอบ oc ไหม
      งบบานได้เยอะไหม
      ถ้าชอบลุ้นมีเวลาเยอะ จัดห้อย k

Comment

Originally posted by taiseller View Post
        ชอบ oc ไหม
        งบบานได้เยอะไหม
        ถ้าชอบลุ้นมีเวลาเยอะ จัดห้อย k
        ใช้เดิมๆเลยครับ อยากให้มันอยู่กับเราไปนานๆ แต่ไม่แน่ใจว่าตัวไหนมันดีกว่าถ้าใช้แบบเดิมๆ

Comment

ใช้งานเดิมๆ ไป Core i5 11500 ครัช ใหม่กว่า เมพกว่า

Comment

อยู่นาน ๆ จัด เดิม ๆ
            ซิ้งพัดลมดี ๆ สักตัว

Comment

มี11500 กับ b560m steal legend แรม16 3600 จะตัเงค่าcpuยังไงให้มันแรง แบบเต็มๆ ไฟยังไง เปิดปิดอะไรตรงไหนบ้าง ไม่ได้จัยintelมานานแล้ว ขอบคุณครับ

Comment

non k งดแรงนะจ๊า
                ส่วนใหญ่จะปรับไม่ให้ความเร็วตกเวลาโหลดหนัก

Comment

Comment

Working...
                  X