Announcement

Collapse
No announcement yet.

P4 S.478 ตายหมดแล้วหรือยัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมมีตัว1.7Ghzตัวหนึ่งเหลือแต่cpuเก็บไว้รักมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ใช้ 3.0E อยู มันคุ้มตรงที่ผมขุนจนดูหนัง HD ไหลลื่นนี่แหละ (AVCHD นะครับ ไม่ใช่พวก MKV)

Comment

ของผม P4 Northwood 1.8GHz FSB400 เล่นมันทุกเกมที่อยากเล่น (และเกมมันต้องยอมให้เล่นที่effectต่ำสุด)
        ใช้สบายๆ บอร์ด แรม ฮาร์ทดิสก์ จอ เมาส์ คีบอร์ด เคส เพื่อนๆที่มาพร้อมมันตายไปหมดแล้ว - - โคตรถึกเลย
        Intel ใช้ดีจิงคับ (7ปีแล้วอ่ะ= =)

Comment

Working...
        X