Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่ค่อยเห็นรีวิว 10700 เลย และรีวิวที่เชื่อถือได้มองมันแบบ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by IBM User View Post
    i7 8700k ลดราคาเหลือ 7,900 บาท

เผื่อมีคนสนใจ

โหหหหห คุ้มมากกก ท่าน IBM มีเทคนิคยังไงครับ ที่จะรู้ว่าตรงไหนลดหนักๆ ผมไม่เคยทันเลย รบกวนบอกหน่อยนะครับ

อยากรู้จริงๆครับว่า ท่านหาพวกนี้เจอก่อนใครได้ยังไง อิจฉามากครับ

Comment

Comment

กดสั่ง i7 8700k ไป 1 ตัว ได้รับพัสดุเมื่อวาน

วันนี้แกะกล่องดู ตามคาด ของค้างสต๊อก (เหมือนกับ i5 9600k ราคา 4,990 บาทของร้าน IT City) ประกันเริ่ม 6/2019

นับจากนี้คงต้องเก็บรักษาใบเสร็จไว้อย่างดี ไม่งั้นประกันหายปีกว่า

Comment

จัดว่าเด็ดครับ

Comment

เชคประกันตรงกับอินเทลไม่ได้แล้วแฮะ วันก่อนยังเชคขึ้นอยู่เลย

Comment

ถ้าเดินไปนิดๆ หน่อยๆ คงไม่มีปัญหา

Comment

Originally posted by Shisa View Post
                จากเท่าที่อ่าน ทุกคนแนะนำให้ปลด Turbo Boost หมด, การใช้ base clock ไม่ค่อยคุ้ม (เพราะแรงกว่า 10600k แค่ 5% + ราคาต่างกันแบบมีนัยยะ)
                กำลังนั่งอ่าน นั่งช่างใจ หรือรอ ryzen 4000 ออก 10700k จะลงมาซัก 1000 ไหม? ถ้าลดซัก 1000 ตัดสินใจไม่ยาก
                ผมก็ขายอยู่ 10700k avenger ในราคา ลดมาจากรูปของท่าน 1000 บาท อยู่น่ะ ในห้องขาย cpu อ่ะ ของใหม่ ไม่เคยโดนไฟ
                ปล. จะลง link ก็เลยกลัวผิดกฏ

Comment

Working...
                X