Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนสมาชิกบางท่าน...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by tarkungZ View Post
    ทุกวันนี้ผมไม่เข้ามาเล่น ocz ห้องนี้ บ่อยๆ เพราะกดเข้ามาก็ไม่มีอะไรเลย มีแต่กระทู้ ข่าวกากๆ ทั่วไปตามเน็ตเต็มไปหมด คือ ผมไม่ได้เข้าเว็บ ocz มาเพื่อเห็นอะไรพวกนี้อะ แล้วก็ไม่เข้าใจ ดันกระทู้รกๆ ตัวเองเพื่อให้มันขึ้นข้างบนทำไม

สาระแทบไม่มีเลย สังเกตเถอะ กระทู้ active ตัวหนา สีดำ มีแต่อะไรก็ไม่รู้ ถ้าไม่รีบทำอะไร คนก็หายไปเรื่อยๆ ครับ ง่ายๆ เท่านี้แหละ

ดูจากปีที่ผมสมัคร account เอาก็ได้ อย่างน้อยผมก็เคยเห็นบอร์ด ที่ดีกว่านี้มาเยอะ เหมือนที่พวกท่านๆ เคยเห็นนั่นละ แต่ดูตอนนี้สิทั้งห้อง 90% โพสต์อยู่คนเดียว กระทู้คนอื่น หรือ กระทู้คำถาม ทู้สาระ อะไรที่มีประโยชน์โดนถมหมด
    ........

Comment

Working...
    X