Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความร้อนของ E8400 คอ 1 กับ 2 ***งกันไปไหม?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมไม่ได้ oc ท่านเล่นเ้ดิมๆ้เนี่ยแหละ
    ปรับ AI Overclock ใน Bios เปน AUTO ครับ ละ FSB จาก 333-E8400 จะ เปน AUTO มั้ง แต่ ผม ปรับเป็น High Per... ก้อ ยังเท่าเดิม

ผมเลยลบ ทิ้ง ละ ลาก ใน Bios เอา แต่อย่าไปสนใจเลยครับพอเราเล่นอะไรหนักๆ มันก็Run333*9 เหมือนเดิมอะ อย่าไปใส่ใจ อิอิ
    Last edited by NuKK; 3 Oct 2008, 00:35:07.

Comment

- - มัน auto หมดอยู่แล้วท่าน ไอตัว คูน ปกติแล้วคับ แฟรช Bios ใหม่ แต่อยากรู้ว่า ไอข้อความนี้มันหมายคืออะไรมันจะขึ้นมาตอนเปิดเครื่องตอน EPU กะลังจะเปิด (Can't open AsIO.sys !! (2))

Comment

Working...
      X