Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร่วมแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับการตกรุ่นของ 775 เมื่อ 1366 มาเยือน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อยากให้มันมาไวๆครับ คนรวยๆ ไปซื้อของใหม่ เอาของเก่ามาขายผม อิๆๆ
    ตอนนี้ เจ้า 2 ตัวตามลายเซ็น ก็เพียงพอสำหรับงานแล้วครับ

Comment

ธรรมดาสัตว์โลก ไม่รู้จักคำว่าพอที่คนว่า จะหยุดรึป่าว

Comment

ใหม่มาเก่าไป

Comment

ต้องทำใจ และรู้สึกใจหายเล็กน้อย เครื่องผมตอนนี้ ถ้าตกรุ่นก็เลิกตามละคับ
          สู้เอาเงินไปฝากแบงค์ ยังมีดอกพรั่งพรู แต่ซื้อคอม มีแต่ลดเรื่อยๆ จากซื้อทั้งชุดมา3หมื่น 3เดือนผ่านไป ราคาเหลือครึ่งนึง ไม่ไหวๆ

Comment

ผมคงรอ Q ตกลงมาถูกๆละรับแล้วก็ สอย ซะ กร๊ากๆ ไม่มีไรยาก

การ์ดจอก็อัพได้ ไม่มีปัญหาละครับ

ชิลๆ

Comment

เลิกตาม(ตามไม่ทัน)

Comment

รอบอร์ด+ซีพียู รวมกันไม่เกิน 25000 ค่อยว่ากัน

Comment

รู้สึกเฉยๆ ครับ เพราะมักจะอัพทั้ง CPU, MB, RAM ไปพร้อมกันอยู่ลแล้ว
                  และต้องเป็นช่วงที่คุ้มราคาต่อประสิทธิภาพที่เพิ่มขึ้น แล้วด้วยเท่านั้น

ปล. อยากได้ Blu-ray

Comment

หึๆกลัวอะไร กับเทคโนโลยี

- P3 450 Slot1 ตัวละเกือบ 2 หมื่นก็เอามาแล้ว
                    - P4HT ตัวละ หมื่นกลางๆก็จับมาแล้ว
                    - ต่อด้วย PD820 เจอกันตอน 12000 ก็หยิบมาแล้ว

ปัจจุบันนี้...(ต้นปี)...ไปหาของตกรุ่นมาใช้
                    ไปจับ e2140 มาตัวละ 2000 ตอนนี้รู้สึกสบายใจกว่าเดิมเยอะ เพราะก่อนหน้าอัพคอมทีสามหมื่นกว่าเป็นอย่างต่ำ...
                    ...

สรุป... ผมขอจอง Qxxx ด้วยคนครับ

:-P

Comment

775 CPU บางตัว มันยังแพงกว่าเครื่องผมที่ใช้อยู่เลยครับ เรื่องตกรุ่นผมคิดว่ามันไม่ตกหรอกยกเว้นมันจะเสียไปข้างหนึ่ง(คนหรือคอม) ใช้ไปให้คุ้มน่าดีกว่านะครับ

Comment

ไม่อยากตามหรอกครับกลัวแต่จะควบคุมตัวเองไม่ได้ 555+

Comment

ยังไงก็หนีไม่พ้น - -*
                          ถ้า i7 รองรับแต่ 1366
                          ไม่แน่นะ หุหุ

Comment

อยู่เฉยๆดีกว่า จะออกก็ออกมา ถ้าราคาพอใจเมื่อไหร่ค่อยซื้อ เพราะอันเก่าก็เล่นเกมส์ได้ อยู่เเล้ว

Comment

1366ออกมาผมว่า ยังไม่นิ่งอ่ะ ยังไงมันก็ยังไม่นิ่ง ต้องรอไป สัก6-7เดือนให้ปล่อยตัวโหดๆๆ เเละชิป เซต ที่สุงกว่า X58 ดีกว่าครับ ดูเเล้ว ผม คงจบที่ Q9550

Comment

1 ในโครงการ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เศรษฐกิจพอเพียง

Comment

Working...
                                X