Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไปเจอของดีมาครับเลยเอามาให้ดูบางท่านคงเคยเห็นแต่ผมไม่เคยเห็นเลยถ่ายรูปมา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เมื่อก่อนใช้ P2 266 แรงครับ

Comment

เอ ผมว่าเค้าหลอกถามอายุเราหรือปล่าวครับเนี่ย อิ อิ

Comment

Originally posted by Boonchu_L View Post
        เอ ผมว่าเค้าหลอกถามอายุเราหรือปล่าวครับเนี่ย อิ อิ
        จขกท.ไม่ได้มีเจตนาร้ายนะครับ(อิอิ)เพียงแค่อยากทราบว่ามีใครท่านไหนอยู่กับคอมพิวเตอร์มานานที่สุด อิอิ

Comment

เพนเตี้ยมตู

Comment

มันน่าจะเป็น window 3.11 นะครับ ที่บ้านผมมีอยู่เครื่องนึง ประมาณ 13 ปีและครับยังใช้ได้อยู่เลย จิงๆนะ

Comment

Originally posted by fuang2278 View Post
              มันน่าจะเป็น window 3.11 นะครับ ที่บ้านผมมีอยู่เครื่องนึง ประมาณ 13 ปีและครับยังใช้ได้อยู่เลย จิงๆนะ
              window 3.11 คืออะไรครับ

Comment

Slot A ส่งไปบุรีรัมย์เมื่อต้นปี ตอนนี้เหลือแต่Socket7/386 Win3.11Only ทิ้งไม่ได้ทำสูตร Excelไว้เพียบ ว่าจะเก็บไว้ให้รุ่นหลานดู ยังใหม่กิ๊บเพราะรักษาอย่างดี
                Last edited by kt_shy; 26 Dec 2008, 20:04:28.

Comment

ไม่ทวดหรอกครับ ผมยังเก็บไว้ในกล่องที่บ้านอยุเลย มีตั้งแต่ 486 Pentium1 PentiumII เก็บไว้ระลึกความหลังว่าเริ่มเล่นคอมตั้งแต่สมัยไหนน่ะครับ (ดูแล้วรุสึกตัวเองแก่แฮะ T____T)

Comment

รุ่นนี้มันแปลกจริงๆด้วยเพิ่งได้สังเกต
                    ก่อนหน้านี้ ก็เป็นแบบปัจจุบัน มันแทรกมาช่วงยุคกลางๆ สงสัยต้นทุนผลิตสูงเลยเลิกไป

ภาพเรียงกันเลยนะ แต่รุ่นแรกมัน 4044 ไม่ได้เอามา คล้ายๆกับ 8086
                    ดูเล่นๆ
                    Attached Files
                    Last edited by vueja; 3 Sep 2008, 23:12:16.

Comment

ไม่เห็นเก่าเลย

ผมยังเอา K6-II มาเล่นยิงไข่อยู่เลย

Comment

ไม่แปลก(รุ่นผมนะ)

Comment

ซิงค์ Foxconn ซะด้วย อุอุ

Comment

ผมยังไม่เกิดเลย อิอิอิ

Comment

สมัยพึ่งหัดเล่นคอมเลยนะนั่น

Comment

สมัยนั้นผมใช้กับบอรด์เทพ Asus P3BF ยังจำบอร์ดเทพรุ่นนี้ได้มั้ยเอ่ย จับคู่กับซีพียู PIII 533 โอ้ววแรงงง 5 5+

Comment

Working...
                                X