Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD ATLHON 3000+ กับ PD805

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอแนะนำให้เล่น บอร์ด 940 ไปเลย เทคโนโลยีใหม่กว่าและคุ้มค่ากว่า เช่น แรมเราก็จะได้ใช้ DDR2 เป็นต้น เรื่องราคาก็ไม่ต่างกันมากเลยครับ ลองเอาไปพิจารณาดู

Comment

AM2คับ รับDDR2ได้
      ...
      เผื่อจะสับสน 940กะAM2คนละตัวกันคับ แค่จำนวนขาเท่ากัน....

Comment

น้ำใจของคน OverClockZone ไม่เคยหมดจริงๆ

ขอบคุณมากๆๆครับ

Comment

Originally posted by PUSH THE TEMPO View Post
          3000+คับ เย็นกว่าด้วย เล่นเกม+ทำงานทั่วไปไม่ค่อยได้ใช้2คอร์หรอก
          แล้วเมื่อไหร่จะได้ใช้c2d

Comment

ของแบบนี้ 3000+แรงกว่าเยอะ ลองใช้ Program Cpumark 99 วัดดูได้ครับ

Comment

ใช้อยู่ครับ เปิดบอท ฟังเพลง เล่นเกม dot a บางทีก้อ maya ฉลุย

Comment

Working...
              X