Announcement

Collapse
No announcement yet.

ครับถามเรื่อง q6600 กับ E8400 น่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตอนนี้ใช้ 2 หัวครับ รอ 16 หัวไปพลางๆ

แว้กกก

Comment

ซื้อๆไปเหอะเดี๋ยวก็อยากเปลี่ยน

Comment

X2 6000+ ครับ ไม่ต้องเถียงกัน อิอิ ถ้า Intel ต้อง 4 หัวเท่านั้น QX6800 หิ้วไปเลยครับ รอดักๆ

Comment

2หัวคบไม่ได้
          4หัวคบไม่ได้ใหญ่
          เพราะผมใช้P4 หัวเดียว อิอิ

Comment

ทำไมชอบคุยกันแต่เรื่องน่าเบื่อก็ไม่รู้

Comment

ผมว่าใช้อะไรก็ไม่ต่างกันมากหรอกครับ

จะต่างก็เพียงเล้กน้อย แต่มันก็เพียงพอต่อการทำงานไม่ใช่หรือครับ

ผมใช้ตัวE7200 ยังทำอะไรต่อมิอะไรได้สบายเลยครับ ^^

Comment

ผมใช้ E8400...m/b P5Q...ram 2GB เล่นเกมส์+ปล่อยบอทพริ้วเลยครับพี่น้อง

รับรองได้เลย

Comment

Working...
                X