Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเรื่องไม่ฉลาดอยากจะถามคับ AMD VS INTEL

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเรื่องไม่ฉลาดอยากจะถามคับ AMD VS INTEL

มีคนเขาบอกผมว่า อันนี้ในกลุ่มของเด็กนักศึกษาโต๊ะข้างๆในโรงอาหาร จากมหาลัยแห่งหนึ่งนะคับ

เขาบอกว่า AMD เคยจะ Take Over บริษัทตัวใหญ่อย่าง Intel

จิงปะ ?

ผมว่าไม่นะ หึหึ วานผู้รู้ช่วยบอกหน่อยคับ

ไม่รู้ครับ

Comment

ไม่มีทางครับเป็นไม่ไม่ได้100%

Comment

เหอๆเอาแล้วไงงานเข้าแน่ ทุกๆท่านก้อช่วยตอบกันอย่างมีสติกันหน่อยนะคับเด๋วมันจะลุกลามใหญ่โต

ป.ล.ความคิดเห็นจากคนๆหนึ่งที่เป็นเพื่อนมนุษย์เหมือนทุกๆคน

Comment

AMD takeover Intel ไม่ได้

แต่ Intel takeover AMD ได้ก็แล้วกันน่ะ

Comment

Originally posted by EXOSPECTRE View Post
            มีคนเขาบอกผมว่า อันนี้ในกลุ่มของเด็กนักศึกษาโต๊ะข้างๆในโรงอาหาร จากมหาลัยแห่งหนึ่งนะคับ

เขาบอกว่า AMD เคยจะ Take Over บริษัทตัวใหญ่อย่าง Intel

จิงปะ ?

ผมว่าไม่นะ หึหึ วานผู้รู้ช่วยบอกหน่อยคับ
            ให้อีก 10 ปีก็ทำไม่ได้

จองวัดแล้ว

Comment

ใครจะพูดก้อได้ครับ เรื่องแบบนี้

Comment

คนที่ ซื้อได้คนนั้นก็ครองโลกได้พอดีเยย 555+

Comment

อย่าหาว่าอย่างนั้นอย่างนี้เลย ถ้าสถานการณ์ของ amd ยังเป็นอย่างนี้อยู่ อีกหน่อยจะเหลือแต่ชื่อละคับ

Comment

ผมจะ Take เม่งหมดอ่ะ ทั้ง AM.. Inte.. ตอนนี้มีอยู่ 350 บาท

กำลังจะหาคนร่วมด้วย อิอิ ใครจะเอาด้วย PM มาบอก น่ะ

Comment

อิอิ เกิน -*-
                      Last edited by ez2o2z; 17 Jun 2008, 18:40:14.

Comment

โอ้.... หนุกหนาน หนุกหนาน

Comment

ถ้าเป็นบิลเกทต ยังจะพอเชื่อได้หน่อย

Comment

Originally posted by ez2o2z View Post
                            ผมจะ Take เม่งหมดอ่ะ ทั้ง AM.. Inte.. ตอนนี้มีอยู่ 350 บาท

กำลังจะหาคนร่วมด้วย อิอิ ใครจะเอาด้วย PM มาบอก น่ะ
                            ผมไม่ชอบเอาเปรียบใคร ผม สมทบทุน เพิ่มอีก 350 บาท ถ้าตังเหลือ ก็คืนมานะ อิอิ

Comment

Comment

Working...
                              X