Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม E 2180 ของผมทำงานแค่ Core เดียว ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ก็นี้แหละหน้าชอบใช้แผ่นตัดแต่งพันธุกรรมกันปัญหาเลยเกิด

ถ้าใช้แผ่นแท้หรือแผ่นoem ซะปัญหาแบบนี้จะไม่เกิดเลย

อับเดรตก็ง่ายด้วยนะ ผมคนนึ่งละที่ไม่มีวันกลับไปใช้แผ่น

ที่ตัดแต่งมาอีกแล้วทั้งช้าทั้งอืด อัพเดครตก็ยาก.......

Comment

Originally posted by aek190 View Post
      ก็นี้แหละหน้าชอบใช้แผ่นตัดแต่งพันธุกรรมกันปัญหาเลยเกิด

ถ้าใช้แผ่นแท้หรือแผ่นoem ซะปัญหาแบบนี้จะไม่เกิดเลย

อับเดรตก็ง่ายด้วยนะ ผมคนนึ่งละที่ไม่มีวันกลับไปใช้แผ่น

ที่ตัดแต่งมาอีกแล้วทั้งช้าทั้งอืด อัพเดครตก็ยาก.......
      แผ่นตัดดี ๆ ก็มีเยอะครับ ผมว่าน้อยคนครับที่จะใช้แผ่นแท้ ไม่ได้ยุให้ใช้แผ่นปลอมนะครับ
      แต่แผ่นแท้ แพง Theme ไม่สวย
      ปล. แค่ความคิดส่วนตัวนะครับ ถ้าใครไม่เห็นด้วยก็ขอโทษด้วยนะครับ...

Comment

ขอบคุณมากครับ PTrize แต่ ผมโหลด 2007 v 6 มา ไม่รู้ว่าจะใช้ได้เปล่า

aek190 ถ้าไม่รู้ต้นสายปลายเหตุก็เงียบไปดีกว่า คอมนี่ร้านประกอบให้ครับ ผมไม่ได้ลงเอง ถึงลงเองคงไม่บ้าใช้ของแท้หรอก

Comment

Originally posted by pion73 View Post
          ขอบคุณมากครับ PTrize แต่ ผมโหลด 2007 v 6 มา ไม่รู้ว่าจะใช้ได้เปล่า

aek190 ถ้าไม่รู้ต้นสายปลายเหตุก็เงียบไปดีกว่า คอมนี่ร้านประกอบให้ครับ ผมไม่ได้ลงเอง ถึงลงเองคงไม่บ้าใช้ของแท้หรอก
          ต้องลองดูครับ แต่ผมว่าน่าจะได้นะครับ ใหม่กว่าตัวที่ผมเคยใช้

Comment

Working...
          X