Announcement

Collapse
No announcement yet.

"ช่วยด้วย" CPU รีสตาร์ด ทำบัตรประกัน หายครับ จำไม่ได้ว่าซื้อของอะไรมา มือ2 อะทำไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

55555555555555555555555555555555

Comment

ซื้อใหม่เลย

Comment

เรื่องความร้อน ชัวร์ แค่ 2.80 ก็ร้อน มากมายแล้ว 3.40 เนี้ยไม่ต้องพูดถึง

Comment

แกะซิงค์ออกมาดูที่ตัวซีพียูครับว่าเขาใส่ซิลิโคนอุดรูระบายความร้อนของซีพียูรึเปล่า

เพราะเท่าที่เห็นเปลี่ยนหมดแล้วเครื่องยังรี น่าจะเป็นที่ความร้อน

และสาเหตุส่วนใหญ่ก็คือ พัดลมไม่ทำงาน ซิลิโคนอุดรูระบายความร้อนซีพียู

ถ้าแก้ไม่หาย ยกไปร้านคอมเลยครับ

Comment

ขอบคุณครับ ความ ร้านตอนนี้ 50-53 องศา

Comment

.. ผมเคยเป็น ตรง PSU .. แต่คุณเปลี่ยนแล้วนิ .. เลยไม่แน่ใจ

Comment

ให้ฮาตัวอักขระอักษรไหนบอกด้วยคับอิอิอิอิ

Comment

ไม่รุ้จะทำไงดี ขายทิ้ง ดีไหม แล้ว ขายได้สักเท่าไร

Comment

Working...
                  X