Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฟันธง...!! หน่อบครับ 8800gts กะ 9800 gtx ตัวไหนดีกว่า...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมเชียร์ 8800GTS G92 อ่า
    ของใหม่ XFX 10080 เอง
    แรงต่างกันนิดเดียวแต่ ราคาต่างกัน 2000

Comment

2000 = เพิ่ม fps เกม 5fps ครับ

Comment

Originally posted by NE-O View Post
        9800 GTX = 8800 GTx2
        มันแรงต่างกันนิดเดียวเองท่าน
        ไม่ถึงขั้น 8800GTx2หลอก

Comment

Originally posted by armyman View Post
          9800GTX ราคาถูกกว่า<<<<<< แต่อาจต้องเสียตังซื้อ PSU วัตต์สูงๆเพิ่ม กรณีที่ท่านใช้ตัวเดิมแล้วไม่พอ...รวมกันแล้ว แพงกว่า...??? 555

ถึงรวมแล้ว 9800 GTX + PSU มันแพงกว่าก็จริง แต่ถ้าท่านเปลี่ยน PSU สูงๆมันก็เพื่ออนาคตมิใช่หรอครับ

เพราะอย่างน้อยของพวกนี้ยังไง มันต้องกินไฟมากขึ้นอยู่แล้ว ไม่ใช่เฉพาะ 9800GTX หรอกครับ รุ่นต่อๆไปมันก็ต้องกินไฟมากกว่านี้อยู่ดีครับ ถ้าท่านคิดจะเล่นการ์ดจอรุ่นสูงๆ

Comment

เชียตัวเดียวกับพี่หมาใหญ่ เอ๊ะ! ไม่เอาดีกว่าเชียร์ตัวในลายเซ็นต์อ่า อ้าวกำ??- -* 555+ ตัวเดียวกานแล๊ะ 9800GTX โลดขอรับ

Comment

Originally posted by Gigadark View Post
              เชียตัวเดียวกับพี่หมาใหญ่ เอ๊ะ! ไม่เอาดีกว่าเชียร์ตัวในลายเซ็นต์อ่า อ้าวกำ??- -* 555+ ตัวเดียวกานแล๊ะ 9800GTX โลดขอรับ
              สงสัยผมถอยไปเอา WINFAST ดีกว่า 55+

Comment

9800แบบไม่คิดชิวิต ยิ่งบอร์ดที่รับPCIex2.0ด้วย ยิ่งแรงครับพี่น้อง

Comment

Working...
                X