Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครคิดเหมือนผมบ้างครับ GF series 9 มันแรงได้ด้วย driver

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

79 gs ใช้ driver เวอร์ชั่นไหน work สุดครับ

Comment

ต่อให้มีเงินเป็นแสนก็ไม่พอกับพวกบ้าพลัง .....

Comment

Originally posted by Khow View Post
        ขอนุญาตโพสซ้อนละกันครับทำมันสดๆดีกว่าสบายใจไหนๆก็ไหน
        ลองกับตู้ปลาง่ายดีเพราะมันรันไวดี
        lock PCI-EX bus ที่ 100 ป้องกันข้อครหา

CPU RAM board เหมือนกันหมด VGA ไม่ได้ OC
        สังเกตว่า CPU score ต่างกันเล็กน้อยแต่ก็ไม่น่าเพิ่มมาเป็น 4000 แต้มถูกมั้ยครับ
        174.16

174.53

ทุกคนไม่จำเป็นต้องเชื่อผมไปลองกันเองที่บ้านคุณเพื่อความสบายใจครับ
        มันขึ้นมาตั้ง 4000 เลยนะนั้น

Comment

Working...
        X