Announcement

Collapse
No announcement yet.

Galaxy 8800GT เล่นเกมอ่ะไรได้สุดๆบ้างหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สุดไดทุกเกมส์ ยกเว้น CRYSIS

Comment

C&C 3ครับ สุดได้ AA ได้

เล่นแล้วมีความสุขครับ ภาพสวย

Comment

เอางี้คับ
        2 ตัวนี้ แรงเท่ากัน จบมั้ยคับ
        อย่าไปดูคะแนนมันคับ มันต่างกัน - + ไม่เกิน 1000 จิงมั้ย
        เวลาคุณเล่นเกม คุณปรับสุดๆแล้วคุณจะรุมั้ยว่ามันต่างกันมากแค่ใหน ถ้าคุณไม่เอาตัวเลขไปวัดมัน
        อย่าไปมองตัวเลข มันต่างกันแค่ จึ้งเดียว
        คุณเล่นเกมใช้ความรู้สึกเอาคับ 2 ตัวนี้ ความรู้สึกเดียวกัน ไม่เชื่อลองดู **ย้ำอย่าไปมองตัวเลขให้มากนัก 2 รุ่นนี้

* เป็นความเห็นส่วนตัว อิอิ ใครจะบอกว่า่ xx แรงกว่ากัน ผมไม่สน ผมรุแต่แรงเท่ากัน จบ

Comment

อันนี้ผมว่า ขึ้นอยู่กับความชอบด้วยครับ 3870 แรงไม่สู้ 8800GTครับ
          แล้วอีกอย่าง เกมสมัยนี้ sup ทาง Nvidia ซะมากกว่า Nvidia ยังเป็นต่ออยู่
          ในด้านการเล่นเกม ถ้าถามว่า จะเปลี่ยนจาก 3870ไปเล่น 88GT ดีมั้ย
          ส่วนตัวผม ผมว่า ไม่คุ้มครับ รอเก็บเงินอีกนิด แล้วรอรุ่นที่กำลังจะมาถึงดีกว่า
          แต่ถ้าเงินท่านเหลือ อันนี้ไม่ว่ากัน แต่ถ้าใครลังเล ระหว่าง 3870กับ 8800GT
          อันนี้ ผมคงตอบไม่ได้ว่า จะเล่นตัวไหนดีกว่า ขึ้นอยู่กับความชอบของท่านเอง
          ดูตามกระทู้ต่างๆ ข้อดีช้อเสีย บทวิจาน และดูตัวท่านเองด้วย ว่าชอบแบบไหน
          และค่า FPS ถ้าใครไม่สนใจ เล่นได้ลื่นๆเป็นพอ อันนี้ก็ไม่ว่ากันครับ
          แต่สำหรับผม ผมชอบเล่นไปด้วย และชอบจ้อง FPS ไปด้วย
          เล่นเท่าที่ผมเล่นมา ปรับสุดได้ทุกเกม ความละเอียดที่ 1440*900
          เท่าที่ความสามารถของจอ 19 นิ้ว จะทำได้ ยกเว้นcrysis
          ปรับ 1440*900 Ultra high ไม่ลบหยัก เล่นได้ไม่เสียอารม
          ถ้าเล่น crysis ได้ เกมอื่นก็ฉลุยครับ
          Last edited by onizika01; 18 Mar 2008, 12:03:46.

Comment

Working...
          X