Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงอีกแล้วครับพี่น้อง 8800GT=7,590

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by chaopat View Post
    เออเกือบลืมบอกมันลดราคาอย่างนี้เหมือนกัน ถูกกว่าร้านอื่น มากๆๆ ในตอนนั้น ผมเลยหลงเข้าไปติดกับโคตรแค้นเลย เซ็งเสียตังแถมเสียเวลา 1 วันไปกับ ไอร้านgoalcomp เถียงกับมันเฮ้อออออออออ ระวังนะครับบบบบผมหวังดีไม่อยากให้เจอเหมือนผม
    โจมตีกันซะงั้น...รู้สึกคุณก้ไปป่วนในกระทู้ gigabyte นี่นารู้สึกนานแล้วนะเกือบครึ่งปีแล้วนิ
    มาสมัครเพื่อป่วนกระทู้รึป่าวเนี่ย...
    ไปซื้อกะร้านนี้ก้ม่ายเหนมีอะไรแถมการบริการยังดีอีก...

Comment

ทำไงได้...ร้านเค้าดังจิง...ราคาถูกคุณภาพดี...แต่ก็นะ...แล้วแต่คน...มีคนชอบก็ต้องมีคนเกลียดว่ากันม่ายได้

Comment

จะถูกไปถึงไหน หุหุ เป็นไปได้ว่า ทั้ง nvidia และ ATi เห็นว่า 3Dmark2008 กำลังจะมา เลยแข่งกันลดราคา คะแนน 3Dmark2008 กับราคาจะได้พอๆกันพอดี

Comment

Originally posted by steak View Post
          โจมตีกันซะงั้น...รู้สึกคุณก้ไปป่วนในกระทู้ gigabyte นี่นารู้สึกนานแล้วนะเกือบครึ่งปีแล้วนิ
          มาสมัครเพื่อป่วนกระทู้รึป่าวเนี่ย...
          ไปซื้อกะร้านนี้ก้ม่ายเหนมีอะไรแถมการบริการยังดีอีก...
          โหเจ้าของร้านมาโพสเองเลยนะเนี่ย ไม่เปงไร ทำดีก็ได้ดี ทำชั่วก็ได้ชั่ว ผมรู้ว่าพวกคุณมีเยอะไม่ต้องห่วงผมรับรองว่าคุณขายได้แต่อย่าทำอีก ผมไม่ได้ป่วน ถ้าคุณรู้แสดงว่าร้อนตัวอย่างนี้ ระวังตัวไว้เดียวเจอกันเรื่อยๆๆ

Comment

Originally posted by chaopat View Post
            โหเจ้าของร้านมาโพสเองเลยนะเนี่ย ไม่เปงไร ทำดีก็ได้ดี ทำชั่วก็ได้ชั่ว ผมรู้ว่าพวกคุณมีเยอะไม่ต้องห่วงผมรับรองว่าคุณขายได้แต่อย่าทำอีก ผมไม่ได้ป่วน ถ้าคุณรู้แสดงว่าร้อนตัวอย่างนี้ ระวังตัวไว้เดียวเจอกันเรื่อยๆๆ
            โทดนะครับ..ผมม่ายรู้ว่าคุณมีความหลังอะไรกะร้านนี้นะ...แต่กฎในการโพสกระทู้เนี่ยไม่ควรพาดพิงถึงคนอื่นนะครับ

Comment

Originally posted by steak View Post
              โทดนะครับ..ผมม่ายรู้ว่าคุณมีความหลังอะไรกะร้านนี้นะ...แต่กฎในการโพสกระทู้เนี่ยไม่ควรพาดพิงถึงคนอื่นนะครับ
              เหนด้วยครับ...

Comment

ว่าไปๆ

Comment

ใจเย็นๆครับพี่น้อง.......ชักเริ่มเดือดแฮะ

Comment

กระทู้ร้อนเลยแฮะ เหอ ๆ

Comment

ร้อนตัวใหญ่เลย เฮ้อออออ โทดทีนะถ้าผมพาดพิงผมต้องระบุชื่อ ผมเพียงแต่เล่าในสิ่งที่ผมโดนมาเท่านั้น แต่คุณดันมาอ้างกฏ ก็แสดงให้เห็นว่าร้อนตัวนะคับ

Comment

Originally posted by enominus View Post
                        จิงเหรอครับ...อันนี้มันก็เปนความผิดพลาดของของคุรเองครับ..ที่ม่ายได้เชคของก่อนนะครับ
                        ก็ผมบอกแล้วไงถ้าของดีจิงร้านดีจิงแล้วผมจะต้องเช็คเหรอคับ ความรับผิดชอบคืออะไรในความคิดของคุณผมถามแค่นั้น เมื่อลูกค้าเข้าไปในร้านคุณต้องให้ในสิ่งที่ดีกับลูกค้าใช่ไหม ถ้าให้สิ่งไม่ดีกับลูกค้าไปแล้วบอกลูกค้าผิดพลาดเอง เออ เอาเข้าไป ร้านถูกเสมอ กรำ

Comment

เรื่องส่วนตัว นัดคุยกันเลยครับ อย่ามาเถียงกันให้คนอื่นเขาอ่านเลย กระทู้ทะเลาะกันน่าเบื่อ

Comment

กระทุ้ลล่อเป้าไปสะงั้นเอาน่าใจเย็นๆเหอะร้านไม่ดีหรือดีผมก็ไม่รุ้หรอกนะแต่ว่าอย่ามาพูดอ้างอิงมันไม่ดีหรอกให้คนเค้าไปซื้อแล้วจะได้รุ้ว่าร้านดีหรือไม่ดีเองครับ

ปล.ผมไม่รู้แต่พูดเป็นกลางอ่ะถ้าผิดตรงไหนก็โทษมือใหม่ก็จริงแต่ไม่เคยทำร้ายใครงับT_T

Comment

--------------------------------------------------------------------------------

ระวังร้าน นี้ให้มากๆๆ นะคับผมเพิ่งโดนหลอกเรื่องเมนบอร์ด มันยอมแมวเอาของที่มีรอยหักของขา cpu มาขายให้ผม พอผมไปคืนมันก็หาว่าผมทำหัก ซวยเลย แถม ซีเรียลก็ไม่ตรงกับกล่อง ซวยสุดๆๆ

Comment

Gigabyte

Comment

Working...
                                X