Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้ไปดูราคาการ์ดจอมาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

HD 3850 จิ่ เพิ่มนิดนึง แรงกว่าเยอะ
    ไม่ก้ 7900GT ก้ได้ ตังเหลือเยอะแน่

Comment

3850 ผมไม่ชอบของค่าย ATI อ่ะครับเพราะว่าเล่นการ์ดของ Nvidia มาตั้งแต่ ป.4 เลยคิดว่ามันเหมาะกับเราแล้วล่ะส่วน 7900GT มันอาจจะรงกว่าก็จริงแต่เทคโนโลยีมันเก่าไปแล้วครับและอีกอย่างมันแค่ Series 7 เองเดี่ยวนี้มันต้อง 8 กับ 9 แล้วอ่ะเดี่ยวเวลาขายจะน้ำตาตกมาก

Comment

Palit เคยทำ VGA ให้ Spark มาก่อนครับ แถมประกัน HEC ด้วยและราคาถูกแต่ยังมัยันต์กันแต๊บนะ

Comment

กันแต็บนี่ยังไงครับถ้าผม OC ขึ้นมานิดหน่อยมันจะแต็ปป่ะนี้คือซื้อกะจะ OC ซักนิดเพื่อให้มันแรงขึ้นมาจะได้เล่นเกมส์ได้ลื่นๆหน่อยอ่ะครับ

Comment

Sprak ใครว่าประกันห่วยครับ เถียงขาดใจเลยถึงจะน้อยแต่เปลี่ยนตัวใหม่ให้เลย ของคนไทยเพื่อคนไทย

Comment

Spark นีของคนไทยหรอครับแต่ผมกลัวไปร้านแว้วมันจะไม่มีขายอ่ะจินี้

Comment

Working...
              X