Announcement

Collapse
No announcement yet.

{NVIDIA GeForce RTX 2000 Series CLUB}

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลุงT. อันดับ5. เป็นตัว Ti นะ

ใครใช้ MSI 2080 TRIO power limit เท่าไหร่ครับ

Comment

ตกหล่น
      แก่แล้วก็งี้ละ

Comment

Originally posted by Sean-X View Post
        ขอบคุณมากครับท่าน ผมก็นั่งหาข้อมูลของ Vapor Chambers แต่แทบไม่มีเลย มีก็น้อยภาษาอังกฤษอีกแทบไม่รู้เรื่อง
        หลักการเดียวกับ heatpipe แหละครับ https://www.1-act.com/innovations/he...apor-chambers/

ผมว่าหน้าตา Galax รุ่นนี้ 2 พัดลม 3 พัดลม ไม่โดนเลย รอดู HOF Watercool ไม่รู้จะออกมาเมื่อไหร่

Comment

จอง รอเข้าคลับ

Comment

รบกวน ขอผลเทสตัวนี้ให้สายเวิคทีครับ
            https://www.chaosgroup.com/vray/benchmark ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

ผมรอดู Aorus ว่าหน้าตาจะแจ่มแค่ไหน เทียบ TRIO รอตัดสินใจคุ้มเงินก็จะจัดละ

Comment

ตอนเเรก พรี MSI ไว้ พอไปเห็นราคา gig ยกเลิกmsiอย่างไว

ราคาต่างกันเกือบหกพัน วัสดุก็คงด้อยกว่า เเต่ความเเรงคงไม่หนีกันมากจัดซะ

Comment

ผมก็เหมือนกัน msi อย่างแพง gig เข็ดแล้ว
                  เลยไปเอา Zotec เลย

Comment

Originally posted by hopegood View Post
                    ผมก็เหมือนกัน msi อย่างแพง gig เข็ดแล้ว
                    เลยไปเอา Zotec เลย
                    Zotac รอบนี้ ประกันเจ้าไหนครับ S หรือ A

Comment

Comment

ของมาแล้วครับประกัน S
                        Last edited by hopegood; 25 Sep 2018, 13:58:45.

Comment

ใส่ใจรายละเอียดครับ
                          Last edited by hopegood; 25 Sep 2018, 14:07:40.

Comment

Originally posted by skynow View Post
                            ผมรอดู Aorus ว่าหน้าตาจะแจ่มแค่ไหน เทียบ TRIO รอตัดสินใจคุ้มเงินก็จะจัดละ
                            Aorus ยังไม่ยอมโผล่เลย ผมก็รอดูเหมือนกัน แต่ตอนนี้กำลังมอง Galax 2080 ti ตัว 2 พัดลม ไม่รู้ร้อนมากใหมยังไม่มีเจ้าไหน test เลย

Comment

Originally posted by Moopingkrup View Post
                              รบกวน ขอผลเทสตัวนี้ให้สายเวิคทีครับ
                              https://www.chaosgroup.com/vray/benchmark ขอบคุณล่วงหน้าครับ
                              จัดให้คับ เอาแต่ GPU นะคับ

Comment

Originally posted by addark View Post
                                จัดให้คับ เอาแต่ GPU นะคับ

ขอบพระคุณมากครับคุณ addark

Comment

Working...
                                X