Announcement

Collapse
No announcement yet.

{NVIDIA GeForce RTX 2000 Series CLUB}

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สักพักคงเข้ามาคับ

Comment

• โมไปโมมา กลายเป็นแบบนี้ไปได้ ชุดไฟงานวัด

Comment

• Originally posted by sonofabom View Post
        โมไปโมมา กลายเป็นแบบนี้ไปได้ ชุดไฟงานวัด

ของผมบล็อคยังไม่มาเลยการ์ดจอของถึงมือพรุ่งนี้

Comment

• Originally posted by stepcomet View Post
          ของผมบล็อคยังไม่มาเลยการ์ดจอของถึงมือพรุ่งนี้
          ผมโดนค่าภาษีไป 700 บาท เซ็งเรย

Comment

• Originally posted by sonofabom View Post
            ผมโดนค่าภาษีไป 700 บาท เซ็งเรย
            บล็อค+แบลคเพลดโดนไป7400บาทของผมนะ

Comment

• ผมบล็อค + แบ็คเพลต + ส่ง dhl โดนไป 250 usd
              dhl มาส่งเก็บภาษีอีก 700 บาท
              ที่เซ็งคือ แบ็คเพลต ของผมไม่มีน็อตมาให้ ไม่รู้มันลืมหรืออ่ะไร ต้องมาหาน็อตใส่เองอีก ดันต้องใช้ตัวยาวด้วย

Comment

โมไปโมมา กลายเป็นแบบนี้ไปได้ ชุดไฟงานวัด

เก็บสายยางดีๆ จะดูสวยกว่านี้

Comment

• คอมแต่ละคนสวยๆทั้งนั้นเลยครับ

Comment

• Comment

• เข้าด้วยคนครับ GALAX GeForce? RTX 2070 SG Edition

Comment

• RTX 2070 ตัวแรกของคลับเลย

Comment

• แม่สอนไว้ว่าปลอดภัยไว้ก่อน

เข้าร่วมด้วยคนครับ

Comment

• อัพครับ

Comment

• ใครที่มี Galax อยู่สามารถปรับสีพัดลม2ตัวกับสีตัวหนังสือด้านข้างแยกกันมั้ยครับ โหลด Xtreme Tuner ของมันมาแต่ไม่สามารถปรับแยกได้ -_-

อีกอย่าง รู้สึกว่าตัวนี้จะไม่มีระบบ 0 decibel >.<

Comment

• Originally posted by Threx View Post
                                ใครที่มี Galax อยู่สามารถปรับสีพัดลม2ตัวกับสีตัวหนังสือด้านข้างแยกกันมั้ยครับ โหลด Xtreme Tuner ของมันมาแต่ไม่สามารถปรับแยกได้ -_-

อีกอย่าง รู้สึกว่าตัวนี้จะไม่มีระบบ 0 decibel >.<
                                เรื่องพัดลมนี่ผมใช้ msi afterburner ปรับเอาครับ ผม 50 องศาถึงจะให้มันหมุน

Comment

Working...
                                X