Announcement

Collapse
No announcement yet.

{NVIDIA GeForce RTX 2000 Series CLUB}

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม ASUS RTX คนใช้น้อยยยยยยยยยย เห็น ROG Strix สวยมากเลย

Comment

• Originally posted by l2ossi View Post
      ทำไม ASUS RTX คนใช้น้อยยยยยยยยยย เห็น ROG Strix สวยมากเลย
      มันแพงกว่าเพื่อนไงครับ

Comment

• Originally posted by VaLeRian View Post
        [COLOR="#FF0000"]
        วางแบบนี้พวกฟิกเกอร์ไม่ร้อนแย่เหรอครับ

Comment

• Originally posted by l2ossi View Post
          ทำไม ASUS RTX คนใช้น้อยยยยยยยยยย เห็น ROG Strix สวยมากเลย

มันแพงมั้งคับ

Comment

อ่าผมใช้อยู่มันบูสขึ้นมาเสถียรที่ 2150 24/7 ในการทำงาน และเกม ผมยินดีกับมันและไม่อยากลากเพื่อแค่โพสลงในกระทู้แข่งขันและมันอาจจะไปรวนcpuผมซึ่งเซ็ตค่าและเสถียรแล้ว
            ในความคิดผม ท่านสมาชิกที่ลากเพื่อแข่งขันและโพสควรได้รับโล่จากบอรด์แห่งนี้เพราะเขาทำเพื่อโชว์ว่าบอรด์นี้ยังขลังอยู่ และเขาไม่ได้อะไรกลับไปและถ้ามันพังหรือมันรวนไม่มีใครเข้าไปช่วยเหลือในค่าเสียหาย
            มันเหมือนกับคำพูดที่ได้ยินบ่อยๆ ที่ว่า ถ้าคุณหัวเราะโลกทั้งใบอาจจะหัวเราะกับคุณ แต่ถ้าคุณร้องไห้ คุณร้องไห้คนเดียวน่ะครับ

Comment

• จัดแล้วครับ MSI RTX 2080 Ti Gaming X TRIO ขอจอยคลับด้วยคน

ผลเทสเอาไว้ก่อนครับ ตอนนี้ยังเล่น Gen4 i7 อยู่เลย~
              Last edited by l2ossi; 6 Oct 2018, 21:51:49.

Comment

• Comment

• เรื่องรอบพัดลม GPU ของ MSI 2080Ti
                  พอดีตอนเทสรอบมันก็ขึ้นสุดๆน่าจะ 100% พัดลมก็ดังมากๆ แต่อุณหภูมิก็เย็นเช่นกัน หลังจากนั้นก็มาเล่นเน็ตธรรมดา
                  แต่รอบพัดลมมันไม่เงียบเลย ลองเปิดๆโปรแกรมดูแล้วก็มองไม่เห็นรอบพัดลมครับ ปกติไหมหว่า ของคนอื่นเห็นรอบพัดลม แล้วมันเบาลงไหมครับเวลาไม่เปิดโปรแกรมอะไรเลยที่หน้าจอ

Comment

• ช่วยดันครับ รอผู้ที่ใช้อยู่

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
                      ช่วยดันครับ รอผู้ที่ใช้อยู่
                      ยืมตังซื้อหน่อยครับ อยากเมพกับเค้าบ้าง

Comment

• สภาพตอนนี้ครับ

Comment

เรื่องรอบพัดลม GPU ของ MSI 2080Ti
                          พอดีตอนเทสรอบมันก็ขึ้นสุดๆน่าจะ 100% พัดลมก็ดังมากๆ แต่อุณหภูมิก็เย็นเช่นกัน หลังจากนั้นก็มาเล่นเน็ตธรรมดา
                          แต่รอบพัดลมมันไม่เงียบเลย ลองเปิดๆโปรแกรมดูแล้วก็มองไม่เห็นรอบพัดลมครับ ปกติไหมหว่า ของคนอื่นเห็นรอบพัดลม แล้วมันเบาลงไหมครับเวลาไม่เปิดโปรแกรมอะไรเลยที่หน้าจอ

หาเวอร์ชั่น4.6มาใช้ครับ

Comment

• Comment

• Originally posted by zeratul111 View Post
                              วางแบบนี้พวกฟิกเกอร์ไม่ร้อนแย่เหรอครับ

ไม่ร้อนครับ ไม่มีปัญหา

เเถมตัวเล็กไม่กี่ตังเอง ถ้ามันเน่าก็โยนทิ้งครับเเค่นั้น ผมใส่มาหลายเครื่องละก็ปกติ ดีทุกอัน

Comment

• Originally posted by biggy1990 View Post
                                เจอสาวก Honkai เหมือนกันแล้ว เกมเมพดูดวิญญาณ อิอิ
                                นิดนึงครับ เล่นตั้งเเต่เปิดเลย จนตอนนี้ เกลือเพียบ เเต่ก็ยังเล่นเพราะมันชอบ อิอิ

Comment

Working...
                                X