Announcement

Collapse
No announcement yet.

สวย พี่สวย บัสแรม 2400 หลบไป 4600Mhz DDR4 + Ryzen 2700X มาแล้ว เดินงงในดงแรม ถถถถ.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ยังมี คนหลอนๆ ยังหมกมุ่นกับบัสแรม 4000+ ของไร้เส้น 3000 ด้วยนะโว้ย

บัสเยอะๆแล้วแรง

Comment

• แอบจิกรูปท่านนุงมา อิอิ (เดี๋ยวตะหาว่าพูดใส่ร้าย)

3700 MHz CL16 1T

Comment

• ปล. ผมจะโดน กด Report มั้ยครับเนี้ย อิอิ

Comment

• สรุปบัสแรมเกิน 3800 เป็นแค่ของหลอกเด็ก เป็นแค่การตลาด เหมือนทำให้สาวกรู้ว่าข้าก็ทำแบบอินเทลได้ แต่ทำได้ดีรึเปล่าไม่สน ?

Comment

• ผมว่า เครื่องผมลดบัสแรมลดเหลือ 3200 MHz น่าจะแรงกว่านี้เยอะละมั่ง
            ค่ำๆ เดี๋ยวจะเทสเทียบให้ชม อิอิ

Originally posted by TWK. View Post
            แอบจิกรูปท่านนุงมา อิอิ (เดี๋ยวจะหาว่าพูดใส่ร้าย)

3700 MHz CL16 1T

Comment

• รูปใครอะ ระวังโดน report นะครับ

Comment

• ช่วยๆกันครับ

Comment

• Originally posted by Botvinnik View Post
                  รูปใครอะ ระวังโดน report นะครับ

ลุงแก่แล้ว อย่าทำลุงเลย

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
                    ลุงแก่แล้ว อย่าทำลุงเลย
                    report 5 ครั้งกลับทุ่งลิลลี่ตามฟูตาบ้าไปเลยนะครับ

Comment

• Originally posted by Botvinnik View Post
                      report 5 ครั้งกลับทุ่งลิลลี่ตามฟูตาบ้าไปเลยนะครับ
                      ลุงได้ไปอยู่กับแฟนไงงับ

Comment

• Comment

• ไหนๆวิ่งได้ยัง บัส 4600

รอมา ปีกว่าแล้ว

Comment

• ไรเส้น 3000 ลากแรมบัส 5000MHz ได้แล้วนะครับ

แต่ ได้ประสิทธิภาพที่ 3600MHz เลยนั้นไปประสิทธิภาพไม่เพื่ม และอาจจะตกลงด้วยแค่นั้นเอง

Comment

• บอกแล้ว ไร้เส้นทั้ง 5.1Ghz ทั้งบัส 5100 เป็นแค่การโทรลเพื่อน

Comment

• Originally posted by โหงพราย View Post
                                ไรเส้น 3000 ลากแรมบัส 5000MHz ได้แล้วนะครับ

แต่ ได้ประสิทธิภาพที่ 3600MHz เลยนั้นไปประสิทธิภาพไม่เพื่ม และอาจจะตกลงด้วยแค่นั้นเอง
                                ป๋มอยากดูที่วิ่งบน 2700x ฮับ

Comment

Working...
                                X