Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกิดอะไรขึ้นครับ วันนี้การ์ดจอร้านนกโผล่มาเพียบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกิดอะไรขึ้นครับ วันนี้การ์ดจอร้านนกโผล่มาเพียบ

คลิกเข้าไปดู ตอนนี้ของไม่ขาดแล้วใช่ไหมครับ แต่ราคายังแรงมาก

ของมันไม่ได้ขาดอยู่แล้วครับ แต่มันกักของไว้

ที่มันทะยอยปล่อยขาย คิดว่าทางฝั่งเขียวอาจจะขุดไม่คุ้ม(พอดีผมไม่ได้ตามข้อมุลนะ อ่านผ่านๆที่เค้าโพสกัน) ทำให้สายขุดไม่มีความต้องการแล้ว ก็เลยต้องเทขายออกมา

จริงๆร้านอื่นปล่อยกันหลายร้านแล้วนะ หลายร้านลดราคาแล้วหลายรอบ แต่บอสนี่ น่าจะลองชิมลางไปเรื่อยๆ เพราะไม่อยากขายหมู แหม บอกแล้วไงขายมากี่ปีกว่าจะมีโอกาสฟันแบบนี้

Comment

ราคาจะลงกว่านี้ไหมครับ พอดีจะประกอบคอมพ์ไว้ใช้งาน
      เกรงว่าซื้อวันนี้ พรุ่งนี้-อาทิตย์ถัดไป ลงเรื่อยๆ
      หรือรอการ์ดเจนใหม่เลยดีกว่าไหมครับ

Comment

Originally posted by manfarKK View Post
        ราคาจะลงกว่านี้ไหมครับ พอดีจะประกอบคอมพ์ไว้ใช้งาน
        เกรงว่าซื้อวันนี้ พรุ่งนี้-อาทิตย์ถัดไป ลงเรื่อยๆ
        หรือรอการ์ดเจนใหม่เลยดีกว่าไหมครับ
        ใช้การ์ดรุ่นไหนหล่ะ งบเท่าไหร่ ลงนะลงแน่ ถ้ารอได้รอดูต้นเดือนหน้า น่าจะชัดเจนเรื่องราคาหล่ะ(ปรับลงกว่าตอนนี้)

Comment

กค. ทาง Nvidia จะเปิดตัวการ์ด Series ใหม่นะ

Comment

ห้องมือ 2 ตอนนี้ เพียบ ขนาดบางอันผมว่าถูกแล้วนะ ยังขายไม่ออกเลย

Comment

แป๊ปๆ ใกล้สงกรานต์ละ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                กค. ทาง Nvidia จะเปิดตัวการ์ด Series ใหม่นะ
                Series ใหม่ สิ่งที่น่าตื่นเต้น ยิ่งไปกว่าตัว chips

ก็แรม GDDR6 จาก SK Hynix นี่แหละ 14Gbps ลากไปวิ่งแถวๆ 16Gbps มันส์ แน่!

Comment

ซื้อตอนนี้เจ็บตัว+เจ็บใจ

Comment

ใครจะไปซื้อ ยกเว้นให้ฟรี

Comment

กั๊กเอาไว้นาน ทำให้ราคามันติดดอย 555555555555

Comment

อย่าแปลกใจไปถ้าGTX 1050Ti และGTX 1060 ห้องมือสองจะทะลั่กออกมามากผิดปกติ

Comment

ที่ L.......A จากที่เห็นว่า ของหมด ตอนนี้มีของให้กดสั่งแล้วครับ หลายตัว หลายยี้ห้อ GTX1050ti มีเยอะขึ่น มือสองที่ราคา 6,xxx เลยเริ่มขายไม่ออก

Comment

บางทีก็น่าคิดนะครับ
                            ว่าเค้ากั้กของ ไปให้ใครขุดมาก่อนจะเอาออกมาขายหรือเปล่า
                            เพราะถ้ากั้กของ ตุนของไว้อย่างเดียว มันจะดีหรือ

ใครไปซื้อการ์ดจอใหม่ที่ร้าน ถ้าเป็นของ synnex มันดูได้ครับ ว่าร้านเอามาจาก synnex เมื่อใด

Comment

ราคา 1080Ti ร้านดังแถวรังสิต

??Asus ROG Strix GTX1080 Ti Gaming =38,500
                              ??Asus ROG Strix GTX1080 Ti OC Gaming =40,800
                              ??Gigabyte Aorus GTX1080 Ti =37,990
                              ??MSI GTX1080 Ti Gaming-X =38,950
                              ??Gigabyte Aorus GTX1080 Ti Waterforce WB=39,500

บางตัวตอนนี้ขายมือสอง 31500 ยังไม่ออก ถ้าเป็นตอนเหมืองรุ่งนี่คงไม่เหลือตั้งแต่โพส

Comment

Working...
                              X