Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nvidia GeForce 391.35 WHQL Driver

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      [ATTACH=CONFIG]4140207[/ATTACH]

ระวัง 391.35 นะครับ ตามนี้เลย เตือนแล้วนะ
      ตามนั้นนะครับ!!

Comment

ถ้าผมพิมพ์ว่ามันใช้งานได้ปรกติ และมีท่านสมาชิกพบปัญหา และต้องเครมอุปกรณ์ที่ใช้งาน มันจะเหมือนว่าผมเป็นซะเอง ดั่งเช่นกรณีที่ผมต้องเครมจอมอนิเตอร์ ของผมเองเมื่อไม่กี่วันมานี้ ดังนั้นผมจึงพูดอย่างมีขอบเขตว่า
        มันใช้งานได้ปรกติ กับ จอ ปรกติ ที่มิใช่ Gsync และ ทำงานปรกติกับเกมที่เล่น และโปรแกรมงานที่ใช้และ มิใช่การขุด และใช้งาน gpu 1080 ti ในรูปแบบ sli และเสถียรในการทำงาน 100% render

Comment

อ่าใช่ ทุกอย่างมีความเสี่ยง...ถ้าท่านสมาชิกใช้งานไดร์เวอร์ตัวเก่าแลัวไม่พบปัญหา ไดร์เวอร์ตัวใหม่ไม่ทำให้คอมพิวเตอร์บินได้ น่ะครับ

Comment

ไม่ถึงขนาดพังหรอกครับ แต่ละคนก็ต่างฮาร์ดแวร์ ต่างรุ่น อาจจะใช้ได้ปกติ ถ้าคอมพังก็รวมตัวกันไปฟ้องเอาผิดคนโพสไดร์เวอร์ลงเว็ป

Comment

อ่า กล่องGsync ผมพึ่งพังไปกับไดร์เวอร์ตัวที่แล้วน่ะครับ แต่ Nvidia เป็นยี่ห้อที่ค่อนข้างทนทานและ ทนกับ User error ได้ดี
              ฟ้องคนโพสไม่ได้หรอกครับ เพราะถึงไม่มีคนโพส บุคคลทั่วไปก็เข้าไป update driver เวอร์ชั่นนั้นอยู่ดีนาครับ

Comment

Comment

Comment

มีคนไม่เก็ตมุก ปัดโธ่!! ปิดมู๊!!!!*&%%@&-

Comment

Originally posted by kroos View Post
                      ไม่ถึงขนาดพังหรอกครับ แต่ละคนก็ต่างฮาร์ดแวร์ ต่างรุ่น อาจจะใช้ได้ปกติ ถ้าคอมพังก็รวมตัวกันไปฟ้องเอาผิดคนโพสไดร์เวอร์ลงเว็ป

Comment

Comment

ดูดน้อยๆหน่อยก็ได้นะ ยากันยุงอะ

Comment

Comment

ผมก็แค่แซวเล่น คิดกันไปนู้น
                              Last edited by kroos; 30 Mar 2018, 06:59:31.

Comment

ท่าน TWK. นั่งไม่ติดแล้วครับ

Comment

Working...
                                X