Announcement

Collapse
No announcement yet.

3DMark Time Spy (DX12) League Cup 2017

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Comment

• อัพคะแนนให้ด้วยครับ

Last edited by seller999; 17 Jul 2019, 17:22:22.

Comment

• <<< 2080 Ti

Comment

• กอกสอง

Last edited by seller999; 18 Jul 2019, 03:21:21.

Comment

• Update Score

Comment

• <<< 2080 Ti

Comment

• Comment

• Comment

• <<< 2080Ti

Comment

• Originally posted by Kinza7 View Post

<<< 2080Ti

-ยอมครับ สุดยอด ไม่ทราบว่าใช้การ์ด ตัวไหนครับนิ --

Comment

• Originally posted by seller999 View Post
                        -ยอมครับ สุดยอด ไม่ทราบว่าใช้การ์ด ตัวไหนครับนิ --
                        Asus Strix 2080 Ti OC ครับ

... คือนี่ถ้าคุณได้มากกว่านี้ผมก็ไม่ไหวแล้วเหมือนกัน

(จริงๆแล้วBuild คอมนี้มาลุง TWK...)

Comment

• Comment

• Originally posted by Kinza7 View Post
                            Asus Strix 2080 Ti OC ครับ

... คือนี่ถ้าคุณได้มากกว่านี้ผมก็ไม่ไหวแล้วเหมือนกัน

(จริงๆแล้วBuild คอมนี้มาลุง TWK...)

.. ผมว่าละ แรมซัมชุง ทีแรกนิกว่าเเมทิก คับพี่ เล่นกัน พอสนุกสนานครับ

ผิดพลาดอะไรขอ อภัยไว้ด้วยครับพี่
                            --มีอะไรแนะนำผมได้ครับผมมือใหม่หัดเล่นครับผม ..

ปล.ถ้าจับสติกยัดบล้อกนำผมว่าไปได้อีก ครับ
                            .
                            Last edited by seller999; 21 Jul 2019, 04:38:40.

Comment

• ส่งผลเทสมาใหม่ได้เรื่อยๆ เลยนะครับ
                              และสามารถเช็คชื่อท่านว่าอยู่ลำดับที่เท่าไหร่ ได้ที่หน้าแรก #3 > https://www.overclockzone.com/forums...1#post71618644
                              V

Comment

• Originally posted by seller999 View Post
                                .. ผมว่าละ แรมซัมชุง ทีแรกนิกว่าเเมทิก คับพี่ เล่นกัน พอสนุกสนานครับ

ผิดพลาดอะไรขอ อภัยไว้ด้วยครับพี่
                                --มีอะไรแนะนำผมได้ครับผมมือใหม่หัดเล่นครับผม ..

ปล.ถ้าจับสติกยัดบล้อกนำผมว่าไปได้อีก ครับ
                                .
                                ยัดใบออดKPปลดล็อคTDPคะแนนจะมาอีกครับแต่ของท่านมันควอโด้ไม่รู้ยัดได้ไหมอย่างน้อยๆ17Kต้องมีให้เห็นถ้าคุมtempได้

Comment

Working...
                                X