Announcement

Collapse
No announcement yet.

i3 6100 ถ้าไม่ oc ใช้ 1050ti หรือ 1060 3gb ดีคับ แบบไม่คอขวด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้า i3 เล่นเกมส์แรงกว่า CPU 8C/16T บางรุ่น จะว่ายังไงละนี้ อิอิ

Comment

i3 6100 กับ 1050ti ไม่ขวดแน่ แต่ กับ 1060 กำลังพอดี

Comment

Originally posted by Botvinnik View Post
        มีพี่ท่านนึงเขาบอก i3-6100 @ 4.8 เล่นเกมไม่ไหวนี่ครับ แล้วทำไมพี่ cjj เล่นแค่เดิมๆกับ 4.5 มันลื่นอย่างงั้นอะครับ ผมมือใหม่ครับพี่ ไม่เข้าใจจริงๆ
        ผมถึงกับอึ้ง

Comment

Originally posted by Botvinnik View Post
          มีพี่ท่านนึงเขาบอก i3-6100 @ 4.8 เล่นเกมไม่ไหวนี่ครับ แล้วทำไมพี่ cjj เล่นแค่เดิมๆกับ 4.5 มันลื่นอย่างงั้นอะครับ ผมมือใหม่ครับพี่ ไม่เข้าใจจริงๆ
          555++ คงใช้การมโนเอา แบบ เห็นว่ามีแค่ 2หัว เลยออกความเห็นแบบ โชว์เทพ แต่กับ โชว์ ..ง เพราะไม่เคยลองใช้จริง ....รู้แค่ มากหัวไว้ก่อน ถึงจะแรงจริง ....

Comment

ไม่ต้องดราม่าคับ คนไม่รู้จริงก็มี แต่คนที่แม้งชอบโชว์ว่ากูเก่งนี้แม้งดิ... ยังไงขอบคุนมากคับคุน cjj และทุกคน สำหรับข้อมูลคับ

Comment

Working...
            X