Announcement

Collapse
No announcement yet.

การขอเปลี่ยนการ์ดจอตัวใหม่ที่ร้าน jedi ภายในระยะเวลา 7 วันนับจากวันที่ซื้อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

User Error...............

Comment

ถ้าไม่สามารถแก้ปัญหาเองได้ และการเข้าไปร้านไม่ได้ลำบากอะไรมาก
      ก็ลองเข้าไปคุยเลยครับ ถ้าเปลี่ยนไม่ได้ก็ถามดูว่าพอจะทำการแก้ไขอย่างไรได้บ้าง
      ผมเชื่อว่าถ้าไม่เปลี่ยนให้ก็ต้องมีวิธีแก้ไขให้นั่นล่ะ คงไม่ถึงกับต้องทนใช้ไปแบบนั้น

Comment

หาคีม มาคันให้แน่นจบละครับ อย่าเสียไปเวลาเอาไปเคลมเลย

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับที่กรุณาชี้แนะ
          ^^'

Comment

ผมไม่เคยขันมันเลย แค่เสียบเข้าไปเฉยๆ ก็แน่นพอแล้ว

Comment

เสียบเข้าไปแล้วใช้มือขันโดยออกแรงนิดหน่อย ก็แน่นแล้วครับ

Comment

Working...
              X