Announcement

Collapse
No announcement yet.

ด่วนๆๆ DEVA XFX 480 เเยกขายเดี่ยวเเล้ว 8980 OC 9980 จองด่วน..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by randolph View Post
    แค่ซื้อตรงก็ไม่พอจะขายแหละ
    ทำตลาดแบบเดว่าสั่งของยังไงก็ไม่พอขาย ทำตลาดแบบเจ้าอื่นเชียยังไงก็ขายไม่ออก5555

Comment

Originally posted by jamejazz View Post
      ตุ๊กตา นกแก้วเหมือนจริงมากๆ
      นกมาคอว์ตัวเป็นๆเลย ดูเผินๆนึกว่าตุ๊กตา

Comment

การ์ด RX-480 full load เหมือนมีเครื่องบินเจทส่วนตัว จากการที่ไช้ อาทิตย์กว่าๆ

ตอนนี้ขายไปแล้ว -.- รอ gtx 1070

Comment

ไม่ได้หลอกตัวเองนะครับ แต่ผมไม่เห็นมันจะเครื่องลงเลย ไม่ได้ใส่หูฟัง ใช้ลำโพง Bose ถูกๆ เล่นเกมไม่ได้เปิดเสียงดัง ก็ไม่ได้รู้สึกถึง noise อะไรเท่าไร มีบ้างตอนเกม GTA 5 มัน effect มากๆเข้าได้ยินเสียงพัดลมหมุน
          ผมเทียบกับ Asus GTX 570 DC II มันก็เท่าๆกัน อะไรคือดังหรือครับ หรือผมหูไม่ดี > <"

Comment

coil whine ยังมีอยู่มั้ยครับ ปกติจะมากับพัดลมและเป็นแค่บางตัว(มั้ง555)

Comment

9980 ตัวนี้ นี่ครับ

งั้น 1060 ก็ สูสีละ 555

Comment

ู^
                เหมือนว่า xfx ref oc กับ xfx black editon จะขายราคาเดียวกันนะครับ

Comment

สรุปว่า

Comment

Working...
                  X