Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความเห็นของคนที่ใช้ 3870oc หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อยากเอาเเรงก็ 8800GT เอาภาพงามๆก็ 3870OC ครับผม ^^

Comment

ผมเคยใช้ 8800GT อยู่ ตอนนี้อยากลอง Ati เลยซื้อ HD3450 มาลอง พบว่าตอนบูตวินโดวน์ ภาพซีดกว่าเยอะเลยแฮะ ภาพในเกมส์ก็สีสดแปลกๆดี เอาเป็นว่าผมไม่ค่อยประทับใจเท่าไรเลย ผมคงชอบแบบ NVIDIA มากกว่า หรือว่ามันต้องปรับอะไรเพิ่มก่อนไหมครับ?

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
        ติดตั้ง Hotfix for 3DMark06/05/03 and PCMark05 ครับ >>Download<<
        ขอบคุณครับ โหลดมาใช้นานแล้ว

Comment

เอาเรื่อง ภาพ และ ความแรง มาฝาก
          http://www.iax-tech.com/video/3870/38704.htm

Comment

เคย เล่น ทั้ง 2 ตัว แล้วก็ ขายทิ้งทั้ง 2 ตัว เล่น เกม 8800GT ภาษีดีกว่าน่ะคับ ตอนได้ 3870 มาเล่น ปวด หัวกับไดเวอร์มันมากๆ ต้องมานั้ง แก้เพื่อเล่นเกม แต่ก็แรงคับ

Comment

Originally posted by God View Post
              เอาเรื่อง ภาพ และ ความแรง มาฝาก
              http://www.iax-tech.com/video/3870/38704.htm
              ขอบคุณทุกคนมากๆๆเลยครับ ถ้าภาพเป็นแบบในลิงค์จริงๆๆ ผมชอบภาพของ 8800GT มากกว่านะ

Comment

ผมตอนแลกใช้ 8800GTของGalaxyครับแต่ตอนนี้เปลี่ยนมาใช้ Powercolor 3870ตัวOC

สรุปได้ว่าจากเท่าที่เห็นนะครับ8800GTจะแรงกว่าเล็กน้อยหน่วงๆนิดหน่อยตอนUnitเยอะๆ(อันนี้คงเป็นเพราะCPUผมเน่า)
                แต่ตัว3870ถ้าไม่OCก็แรงน้อยกว่า8800GTนิดหน่อยอาจมีกระตุกนิดหน่อยแต่ภาพสวยกว่า8800GTเยอะเลยนะครับในสายตาผม

Comment

จำนวน

Comment

ถ้าความละเอียดไม่เกิน1280*1024 ซื่อ8800GT มาเล่น Cysis Ultra high ได้เลยครับท่านลื่นแน่ๆ ของผมเล่นที่1680*1050 ยังพอเล่นได้เลย แต่ท่านต้องเล่นใน Winxp นะ

Comment

Originally posted by Arno~ View Post
                      ขอบคุณทุกคนมากๆๆเลยครับ ถ้าภาพเป็นแบบในลิงค์จริงๆๆ ผมชอบภาพของ 8800GT มากกว่านะ
                      ภาพบน 3870 ภาพล่าง 8800GT นะครับ

Comment

ผมชอบค่ายสีแดงครับ ดันๆ

Comment

น่านสิครับ เดือนหน้าว่าจะซื้อ MSI 3870X2 แต่ยังไงผมก็รักสีแดงครับเพราะภาพมันคมและชัดดี
                          แต่ก็ไม่ได้ว่าNVIDIAคับ ภาพก็OKครับ สวยเหมือนกาน อันนี่มันก็ขึ้นอยู่กับท่านแล้วระครับ
                          ว่าจะเอาอันไหน ชอบอันเอาอันนั้นครับ

Comment

ใช้อยู่ บ้าเกมใช้ได้ครับ ไม่เหนรุ้สึกจะอยากได้กราดใหม่เรยทั้งๆที่เปนคนโลภ - -

Comment

Originally posted by God View Post
                              ภาพบน 3870 ภาพล่าง 8800GT นะครับ
                              กำ..ไม่ทันได้อ่าน คิดว่าภาพ ล่าง เป็น 3870

Comment

Originally posted by Arno~ View Post
                                กำ..ไม่ทันได้อ่าน คิดว่าภาพ ล่าง เป็น 3870
                                ว่าแล้วเชียว อิอิ

Comment

Working...
                                X