Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>> NVIDIA GeForce GTX 1000 Series CLUB <<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• https://www.zolkorn.com/news/nvidia-...ctors-edition/

ไอ้ยักษ์อ้วนตัน มันมาอีกแล้วววววววว

Comment

• http://gpu.userbenchmark.com/Compare...070/2577vs3609

พึ่งสั่ง1070ไปฮะ แบบนี้ผมต้องเปลี่ยนจอไหมครับ dell UP2716D ผมมันแค่ 60hz แบบนี้ถึงการ์ดจอโหดมันก็จะมองไม่ค่อยเห็นผลปะครับ

Comment

• จัด 1080TIฟาวเด้อมาละรอของวันอังคาร ฮรื่อๆ

Comment

• Comment

• Originally posted by soopsoop View Post
            จัด 1080TIฟาวเด้อมาละรอของวันอังคาร ฮรื่อๆ

รอชมความเมพ

Comment

• ฝากผลเทส Zotac GTX1070ti MiNi ด้วย ^^

Comment

• เมพ ขิงๆ

ลอง 3DMark Time Spy อีกอันครับ

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
                  เมพ ขิงๆ

ลอง 3DMark Time Spy อีกอันครับ
                  Update Time Spy ครับ

Last edited by addark; 6 Nov 2017, 22:38:53.

Comment

• Ubisoft แจก Watch_Dogs ฟรี
                    เข้าไปที่นี่ https://freetrial.ubisoft.com/promot...atch-dogs-1/8/
                    กด Register for PC
                    Login ด้วยบัญชี Uplay ของเรา
                    เกม Watch_Dogs ก็จะเข้ามายัง Library
                    ถ้ายังไม่มีไอดีสมัครก่อนแล้วค่อยกดครับ

Comment

• Time Spy 7500 พอดีเลย

ซื้อหวยไม่ถูกงี้ฟะ

Comment

• บูธ Nvidia งาน BlizzCon 2017

Comment

• Comment

• เมื่อไหร่ 1070 จะปรับลดราคาลงครับ แล้ว 1060 จะมีผลปรับลดราคาลงด้วยไหมครับ

Comment

• ตอนนี้ลังเลอยู่สามตัวครับ ราคา***งกันพันสองพัน ตัวน่าเล่นสุดครับ

1. MSI 1080TI Gaming X
                              2. EVGA 1080TI SC Black Edition
                              3. EVGA 1080TI FTW3

รอ Custom Vega ไม่ไหวละครับ ถึงจะใช้ CF791 ก็เถอะ

Comment

• Originally posted by Razr View Post
                                ตอนนี้ลังเลอยู่สามตัวครับ ราคา***งกันพันสองพัน ตัวน่าเล่นสุดครับ

1. MSI 1080TI Gaming X
                                2. EVGA 1080TI SC Black Edition
                                3. EVGA 1080TI FTW3

รอ Custom Vega ไม่ไหวละครับ ถึงจะใช้ CF791 ก็เถอะ
                                ส่วนตัวใช้ EVGA 1080TI SC Black Edition อยู่ครับ
                                ตัวนี้ข้อดีคือ pcb ยังอิงตาม ref อยู่ เลยใส่ block น้ำง่าย หาง่าย
                                แต่ซิ้งมันแค่ 2 slot พัดลมเลยต้องแรงหน่อย เสียงดังกว่า MSI นิดหน่อย

ส่วน EVGA 1080TI FTW3 เคยมีแต่ปล่อยไปแล้ว ก็เย็นกว่า SC Black Edition ครับ พัดลมรอบต่ำลงหน่อยได้ แต่ต้องปรับด้วย software ของมันเท่านั้น after burner ปรับรอบพัดลมมันไม่ได้ครบทุกตัว

ถ้าประกันนอก เชียร์ EVGA ครับ ตัวไหนก็ได้ ถ้าไม่อยากลงน้ำ อยากเงียบ ไป FTW3

ถ้าประกันไทย เอาตามที่ชอบเลย แต่เชียร์ไปทาง MSI นะครับ

ส่วนเรื่อง OC ของผม FTW3 ดันดีแต่กินไฟ
                                ส่วน SC Black ดันได้พอขำๆ แต่ไม่ต้องซีเรียส ใช้จริง ต่างไม่กี่เฟรมหรอก

Comment

Working...
                                X