Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>> NVIDIA GeForce GTX 1000 Series CLUB <<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by tadzajaa View Post
    ท่องไว้ Ti , Titan ท่องไว้ ระงับความอยาก!!!
    ไม่แน่อาจได้เห็น เร็วๆนี้นะครับ Ti

เอามาฝากครับ

http://www.tweaktown.com/news/52291/...are/index.html

Comment

ง๊อว 1080ti 2 GPU

Comment

รบกวนเทสแรมด้วย rec.exe หน่อยนะครับ เจ็บใจกับ 970 ไม่หาย

Comment

เก็บหลักฐานไว้ เพื่อเอาขายต่อจะได้เอาแบล็คเมล์ ลากซักโหด

Comment

Originally posted by A.pato View Post
            จัดมาจาก TK ใช่ป่าว คุ้นๆ
            ใช้แล้วครับผม ตอนแรกจองกัย compute and more ไว้ครับ นัดกันวันศุกร์ครับนัดจัดทั้งชุดตามนี้เลยครับ ไปถึงร้านบอกวันนื้ไม่เข้า ตอนนั้นนี้แบบสันขวานเอ๋ย ขับรถมาจากสุวรรณภูมินะเฟ้ย ในใบราคาทางเค้าก็เขียนอยู่ว่า จะมารับวันศุกร์ที่ 27 นี้ ทำไมมั่วแบบนี้ เพราะระหว่างทางก็โทรถามแล้วว่ากำลังขับรถเข้าไปนะ แทนที่จะบอกเลย พอพลาดหวังแล้วก็เลยเดินตามร้านตามทางไปเรื่อยอย่างสิ้นหวังเพราะเคยโทรถามที่อื่นมาหมดแล้ว( ยกเว้น TK ที่เดียวเพราะไม่แน่ใจการบริการ(จากที่มีคนบอกมาแต่พอไปใช้บริการก็ ok เลยนะวันหล้งคงไปอีก)) พอมาถึงหน้าร้านกำลังเดินผ่านไป พอดีเหลือบไปเห็นเจ้า asus pg348q วางอยู่หน้าร้าน เลยเข้าไปซื้อ เลยถามถึง 1080 ว่ามีไหม(ไม่ค่อยหวังเลยนะ) เฮ้ย มีเว้ยเลยได้จัดชุดกับทาง TK เลยครับ เค้าก็บริการดีนะเค้าบอกของเข้ามา 2 ตัวครับ ถือว่าผมโชคดีครับที่ไม่เสียเที่ยวในวันนั้น(ไม่งั้นคงอารมณ์เสียสุดๆ นัดแล้วของไม่ได้ไม่แจ้งทาง facebook (ติดต่อกันทางนั้น) โทรเข้าไปก็ไม่บอกอีก) แค่ทางด่วนไปกลับก็ร้อยกว่าแล้ว สำหรับผมถือว่าการรับผิดชอบต่อลูกค้าของ compute and more สอบตกอย่างแรง
            Last edited by achakul; 28 May 2016, 19:40:04.

Comment

Last edited by Kok@OCZ; 18 Jun 2016, 05:35:54.

Comment

Originally posted by achakul View Post
                ใช้แล้วครับผม ตอนแรกจองกัย compute and more ไว้ครับ นัดกันวันศุกร์ครับนัดจัดทั้งชุดตามนี้เลยครับ ไปถึงร้านบอกวันนื้ไม่เข้า ตอนนั้นนี้แบบสันขวานเอ๋ย ขับรถมาจากสุวรรณภูมินะเฟ้ย ในใบราคาทางเค้าก็เขียนอยู่ว่า จะมารับวันศุกร์ที่ 27 นี้ ทำไมมั่วแบบนี้ เพราะระหว่างทางก็โทรถามแล้วว่ากำลังขับรถเข้าไปนะ แทนที่จะบอกเลย พอพลาดหวังแล้วก็เลยเดินตามร้านตามทางไปเรื่อยอย่างสิ้นหวังเพราะเคยโทรถามที่อื่นมาหมดแล้ว( ยกเว้น TK ที่เดียวเพราะไม่แน่ใจการบริการ(จากที่มีคนบอกมาแต่พอไปใช้บริการก็ ok เลยนะวันหล้งคงไปอีก)) พอมาถึงหน้าร้านกำลังเดินผ่านไป พอดีเหลือบไปเห็นเจ้า asus pg348q วางอยู่หน้าร้าน เลยเข้าไปซื้อ เลยถามถึง 1080 ว่ามีไหม(ไม่ค่อยหวังเลยนะ) เฮ้ย มีเว้ยเลยได้จัดชุดกับทาง TK เลยครับ เค้าก็บริการดีนะเค้าบอกของเข้ามา 2 ตัวครับ ถือว่าผมโชคดีครับที่ไม่เสียเที่ยวในวันนั้น(ไม่งั้นคงอารมณ์เสียสุดๆ นัดแล้วของไม่ได้ไม่แจ้งทาง facebook (ติดต่อกันทางนั้น) โทรเข้าไปก็ไม่บอกอีก) แค่ทางด่วนไปกลับก็ร้อยกว่าแล้ว สำหรับผมถือว่าการรับผิดชอบต่อลูกค้าของ compute and more สอบตกอย่างแรง
                เค้าบังคับให้ขาย 27/5 หลัง 22.00น น่ะครับ

ถึงขั้นห้ามโพสต์เลยด้วยนะครับ

หมายถึงร้านค้าทุกๆร้านนะครับ

ขาย 28 ทุกร้าน

Comment

ออกช้านะ 10 นาที
                  ผมขายของ 1 นาที ก็ออกแล้ว ( PM เป็น 10 / โทรเป็น 100 ) คิคิ

ปล. เกย์ทับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                    ออกช้านะ 10 นาที
                    ผมขายของ 1 นาที ก็ออกแล้ว ( PM เป็น 10 / โทรเป็น 100 ) คิคิ

ปล. เกย์ทับ

Comment

Originally posted by achakul View Post
                      tk บริการดีจริงครับ แต่พอมีปัญหาหน้ามือเป็นหลังมือจากประสบการณ์
                      พูดอะไรกันไว้ก็ไม่เป็นคำพูด แต่ถ้าไม่มีปัญหาก็โชคดีไปครับ

Comment

แจมคลับ

ขอเข้าร่วมด้วยคนครับ รอผลทดสอบคืนนี้ครับ ตอนนี้ก็เหลือรอสาย NB SLI เพื่อให้เต็มประสิทธิภาพครับ
                        Attached Files

Comment

@achakul ผมเชื่อครับ ว่าคุณได้มา 27

เพียงแค่อยากบอกว่า com more เค้ามีเหตุผลของเค้าครับ

ผมเองก็โดนร้านเลื่อนเหมือนกัน แต่เค้าเฟสบุ๊กมาบอก เลยไม่ได้ไปเสียเที่ยว

แต่ร้านที่ผมซื้อไม่ใช่ com more นะ

Comment

Originally posted by เบ็น View Post
                            ขอเข้าร่วมด้วยคนครับ รอผลทดสอบคืนนี้ครับ ตอนนี้ก็เหลือรอสาย NB SLI เพื่อให้เต็มประสิทธิภาพครับ

^
                            แรงงงงงงงงง

Comment

Originally posted by Kok@OCZ View Post
                              เค้าบังคับให้ขาย 27/5 หลัง 22.00น น่ะครับ

ถึงขั้นห้ามโพสต์เลยด้วยนะครับ

หมายถึงร้านค้าทุกๆร้านนะครับ

ขาย 28 ทุกร้าน
                              พอได้ยินมาเหมือนกันครับ แต่น่าจะบอกกันหน่อยว่าไม่ต้องเข้ามานะ ไม่มีของให้ คนยิ่งอยากได้อยู่
                              แต่เท่าทีถามมาทุกร้านก็มีปล่อยออกกันอยู่ครับแต่ไม่ลง up ขึ้นfacebook ให้เห็น อย่างบางร้านเค้าบอกมา 5 ตัวแต่จองหมดแล้ว(ตอนนั้นเศร้ามากมาย) บางร้านมา 2 จองหมดอีกแหละ เดิน
                              หงาวอยู่หลายรอบ นี่ถ้าผมไม่เห็น pg348q หน้าร้าน ได้เดินผ่านไปแน่นอนครับ (ตัว pg348q หมดทุกร้านเหมือนกัน มาเจอที่นี่แหละ)
                              ปล อีกอย่างที่ผมดีกับที่นี่ก็คือราครับ ทั้ง 1080 และ pg348q นั้นขายตามราคาที่กำหนดเลยครับ เค้าบอกตามนั้นเลยไม่ได้บวกขึ้นไปเหมือนหลายๆที่ครับ pg348q ที่อื่นบอก 53900

Comment

SLI

Comment

Working...
                                X