Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>> NVIDIA GeForce GTX 1000 Series CLUB <<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by LipkiZ View Post
    มีอะไรให้อั้บ

เผื่อรอต้อนรับ GTX 1660 Super

Comment

• GTX 1050 2GB ไม่ทราบยี้ห้อ

Comment

• ต้องเปิดคลับ 16 ซีรีย์แยกแล้วล่ะ

Comment

• Comment

• ถ้าผมสอบถามเรื่องการอัพเกรดจาก GTX 1080 ไปใช้การ์ดซีรี่ส์ RTX หรือทำ 1080 SLI ซึ่งอาจจะไม่เกี่ยวกับ GTX 1000 Series จะถือเป็นการทำผิดกฎในกระทู้ไหมครับ

Comment

• Originally posted by kritthee99 View Post
              ถ้าผมสอบถามเรื่องการอัพเกรดจาก GTX 1080 ไปใช้การ์ดซีรี่ส์ RTX หรือทำ 1080 SLI ซึ่งอาจจะไม่เกี่ยวกับ GTX 1000 Series จะถือเป็นการทำผิดกฎในกระทู้ไหมครับ
              ถามๆมาเถอะ

ส่วนตัว แนะนำขาย 1080 ไปเอา 1080ti

ไม่ต้องมาใช้ rtx หรอก ไม่คุ้ม

Comment

• อัพจาก GTX 970 ไป GTX 1070 มือสองตอนนี้น่าเล่นมั้ยครับ

Comment

• Originally posted by jameszeed View Post
                  อัพจาก GTX 970 ไป GTX 1070 มือสองตอนนี้น่าเล่นมั้ยครับ
                  ดีสิ แรงขึ้น แรมเยอะ
                  ขอให้ได้ราคาดี ๆ

Comment

• ขอคำปรึกษาครับ ผมใช้ 1070 ต่อ2จอ win10pro จอ1 4k 60Hz เปิด hdr10 จอ2 2k G-sync 165Hz ภาพบนจอ4k กระพริบ แต่พอปิดHDRไม่กระพริบ
                    อาการแบบนี้คิดว่าเป็นที่การ์ดไหมครับ หรือท่านใดมีประสบการณ์ รบกวนขอคำแนะนำด้วยครับ

ปล. ลองสลับสาย3-4เส้นอาการก็ยังเหมือนเดิม

Comment

• Originally posted by nattha_tum View Post
                      ขอคำปรึกษาครับ ผมใช้ 1070 ต่อ2จอ win10pro จอ1 4k 60Hz เปิด hdr10 จอ2 2k G-sync 165Hz ภาพบนจอ4k กระพริบ แต่พอปิดHDRไม่กระพริบ
                      อาการแบบนี้คิดว่าเป็นที่การ์ดไหมครับ หรือท่านใดมีประสบการณ์ รบกวนขอคำแนะนำด้วยครับ

ปล. ลองสลับสาย3-4เส้นอาการก็ยังเหมือนเดิม

ลองเปลื่ยนไดร์เวอร์ เวอร์ชั่นอื่นดูครับ

Comment

• Comment

• สวัสดี ชาวคลับ

Comment

• Galax 1060 >>> MSI 1070 ครับ พี่โละมาให้

Comment

• Comment

• สวัสดีปีใหม่ 2020

Comment

Working...
                                X