Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>> NVIDIA GeForce GTX 1000 Series CLUB <<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by soopsoop View Post
    ถามหน่อยครับ เกมที่เล่น NFS paybackครับ หรือเกมอื่นๆก็เป็นครับ มันจะมีอาการสะดุดเล็กๆครับ แบบ หนืดๆไปเสี้ยววิ มันก็รู้สึกได้ครับรำคาญอยู่นะ เวลารถวิ่งเร็วๆแล้วสะดุด
    fpsวิ่ง 80-100 gtx1080ti ความร้อน 80-90
    ssdก็ใช้นะครับ ซัมซุง 840pro สาเหตุเกิดจากอะไรได้บ้างไดเวอก็ล่าสุด วินโด้ก็อัพเดดสุดหมดครับ
    ความร้อน 80-90
    ลองลดอุณหภูมิ โดยการเพิ่มรอบพัดลม 80-100% แล้วลงเล่นดูครับ

Comment

• Update การ์ดใหม่ Colorful GTX1070ti iGame Vulcan X

Comment

• ของเล่นเยอะจัง

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
          ของเล่นเยอะจัง
          ขายเก่าซื้อใหม่ท่าน วนเงินไป

Comment

• หน้าตาดุดันดี คัลเลอร์ฟูล

Comment

• Originally posted by addark View Post
              ขายเก่าซื้อใหม่ท่าน วนเงินไป

จะปล่อยก็บอกผมได้นะครับ

Comment

• ขอร่วมด้วยครับ น้อง 1050 ธรรมดา เพราะว่าเล่นเกมไม่หนักอะไร

ลืมไม่ได้ถ่ายตอนอยู่ในเครื่อง
                Attached Files

Comment

• เพิ่มเติมข้อมุล Colorful ประกันไทย Deva+WPG สะดวกไหนส่งนั้น iGame GTX1070ti Vulcan X

หนา 2.5 slot หนักอยู่คับ ด้านท้ายมีปุ่มturboเหมือนHOF มีไฟ RGB ทั้งหน้าการ์ด และหลังเพท ต่อไฟ 8pin 2เส้น

ด้านข้าง มีจอ LCD สี แสดงชื่อรุ่น use clock , use mem , temp ครับ กล่องมือถือผมมันกากถ่ายไม่สวยของจริงสีสดมาก

ผมเทสเล่นเกมกว่าชม. แบบOCนิดๆ(+clock 93 , +mem 100 , ไฟ105%) ร้อนสุดๆ แค่ 61องศา ครับ
                  Last edited by addark; 24 Nov 2017, 19:32:59.

Comment

• Comment

• GTX 1070 Ti เมพเบย

Comment

• Comment

• อัพรายชื่อครับ

Comment

• ชั่วโมงนี้ต้องตัวนี้เลย MSI Gaming X Trio

Comment

• ลุงประธาน หนีเที่ยว(ออกทริป)

สมาชิกใหม่ ลงชื่อไว้ได้เลยจ้าา

Comment

• Project Cars 2 ลดราคา 40% นะครับ ช่วงนี้

Comment

Working...
                                X