Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>> NVIDIA GeForce GTX 1000 Series CLUB <<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by Kok@OCZ View Post
    เล่นเกมเสร็จ ไข่ดาวสุกพอดี อย่าลืมใส่แม๊กกี้ พริกไทย อร่อยเลย

คิดถึงสมัยก่อนตอนนกย่างออกมาใหม่ๆ ใครก็ไม่รู้เอามาทอดไข่ประชดเลย

Comment

• ลองเอา1080tifeไปเล่นเกมpubg ปาดน้ำตาเบาๆ ปรับอัลต้าหมด fpsอยู่ที่ 20-40 55555555555 จอ 2160p ซึ้ง

Comment

• ตอนนี้ใช้ Asus Strix GTX1060 6gb อยู่ ครับ รายงานตัวเข้าคลับเขียวด้วยคน แต่ไฟแดงมันแค่ลวงตา

อยากทราบว่า ช่วงนี้ไปจนถึงช่วงปีใหม่ จะมีการ์ด GTX 1080ti ref ตัวใหม่ออกมามั้ยครับ

ใช้ 1060 มาสามเดือนรู้สึกไม่โอเคอยากเปลี่ยนไป 1080ti แนะนำหน่อยครับ ref สวยๆตัวไหนน่าเล่น

Comment

• มีแผนจะซื้อ gtx 1080 เร็วๆนี้
          สอบถามนิดนึงครับ ก่อนหน้านี้ผมใช้ gtx 670 ถ้าจะเปลี่ยนเป็น 1080
          Power supply ที่ใช้อยู่เป็น 650W จำเป็นต้องซื้อ power supply ใหม่ไหมครับ

Comment

• Originally posted by excess View Post
            มีแผนจะซื้อ gtx 1080 เร็วๆนี้
            สอบถามนิดนึงครับ ก่อนหน้านี้ผมใช้ gtx 670 ถ้าจะเปลี่ยนเป็น 1080
            Power supply ที่ใช้อยู่เป็น 650W จำเป็นต้องซื้อ power supply ใหม่ไหมครับ
            พอครับไม่ต้องซื้อใหม่ แต่ต้องถามว่า PSU ยี่ห้ออะไร

Comment

• เล่นกันยาวๆ

Comment

• Comment

• Originally posted by kityakuza View Post
                  พอครับไม่ต้องซื้อใหม่ แต่ต้องถามว่า PSU ยี่ห้ออะไร
                  ยี่ห้อ XFX ครับ

Comment

• 1060 แบบ 3กะ4gb ต่างกันมากไหมครับ

Comment

• Originally posted by hellmaster View Post
                      1060 แบบ 3กะ4gb ต่างกันมากไหมครับ
                      1060 มีแต่3GB กับ6GB เด้อละ

Comment

• Originally posted by hellmaster View Post
                        1060 แบบ 3กะ4gb ต่างกันมากไหมครับ
                        1060 3GB ==> 970

1060 6GB ==> 980

Comment

• Comment

• Originally posted by Kok@OCZ View Post
                            1060 3GB ==> 970

1060 6GB ==> 980

Comment

• น่าจะต่างกันประมาณ 10% มั้งนะ

ข้อมูลเพิ่มเติมถามลุงข้างบนได้เลยครัช แกใช้อยู่

Comment

• อืม ขอบคุณครับ 6gbน่าสนนะแต่มันแพงกว่า3gbอยู่2???ได้

Comment

Working...
                                X