Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาคะแนน 3d mark 06 ของ hd 3850 มาโชว์กานคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ก็ใช้โปรแกรมลาก ส่วนไฟ มันต้อง Hardmod อะครับ

ส่วนใหญ่จะขีดไฟ กันมากกว่า การขีดไฟนั้นผลเสียคือความร้อนครับ

ถ้าเริ่มใหม่ๆ ลากเดิมๆก่อนก็ได้ครับ ใช้โปรแกรม ATItool 2.7beta4 ลากหรือ Riva ก็ได้ครับ

Comment

Originally posted by Hunter_JIK View Post
      ก็ใช้โปรแกรมลาก ส่วนไฟ มันต้อง Hardmod อะครับ

ส่วนใหญ่จะขีดไฟ กันมากกว่า การขีดไฟนั้นผลเสียคือความร้อนครับ

ถ้าเริ่มใหม่ๆ ลากเดิมๆก่อนก็ได้ครับ ใช้โปรแกรม ATItool 2.7beta4 ลากหรือ Riva ก็ได้ครับ
      ใช้ดินสอ 2บีหรือเปล่างับ ขอดูวิธีทำหน่อยงับ

Comment

ของผม ไม่ได้ขีดครับ ของผม mod ทิมพอท(ตัวจูนไฟเข้าไปในการ์ดเลย) หมุนเอาตามความต้องการครับ

Comment

Originally posted by Hunter_JIK View Post
          ของผม ไม่ได้ขีดครับ ของผม mod ทิมพอท(ตัวจูนไฟเข้าไปในการ์ดเลย) หมุนเอาตามความต้องการครับ

ขอชมรูปเป็นขวัญตาหน่อยครับ

Comment

ที่ผมวงไว้ ตรงนั้นคือ จุดโมของไฟบนเมนบอร์ด Vdimm ส่วนตรงที่เหมือนหัวพัดลมเสียบลงบอร์ด 3พิน

ตรงนั้นก็คล้ายๆกันแต่ต้องเอา ทิมพอท (สีน้ำเงิน) มาเสียบ เพื่อเวลาใช้งานทั่วๆไป จะได้ไม่ต้องจ่ายไฟเกินความจำเป็น(เสียบตอนลากว่างั้นเถอะ)

ทำในลักษณะเดียวกันกับการ์ดจอครับ จะเล่นเกมผมก็ปิดเครื่องเสียบทิมพอท ลาก แล้วก็เล่น เล่นเสร็จโหลดบิทก็ ปิดเครื่องถอดออก(ความจริงถอดเลยก็ได้แต่ผมว่ามันมีผลเสียกับ Hardware ได้)
            Attached Files

Comment

จ๊าก ~~!!

สูตรลับของท่าน Hunter_JIK คือเอาเทปดำปิด

โอ๊วววว~~~~!!!

ปิดบ้าง 06 จะ 10k+ ไหมครับนี้

Comment

ท่าน Hunter_JIKคับแว้ว Hardmod วิธีทำเนียนๆ แบบประกันไม่หมดไหมคับ ขอบคุงคับ ท่านเล่นซะ3870อายไปเลย

Comment

แรงกว่า3870ผมไปแล้ว

Comment

จะเครมผมก็เอาหัวแร้งบัดกรีออกอะครับ (มีเกรียนเทพ ฝีมือดีอยู่ข้างกาย)

ก็ถ้าเกิดจะไม่Hardmod ก็ 2Bขีดไฟก็ได้ครับ

ลองหาใน google ดูครับ HD3850 mod pencil พิมประมาณนี้ครับเดี๋ยวมันโผล่ออกมา

เดิมๆปรับพัดลมช่วยผมว่า 750 วิ่งได้นะครับ

เทปดำช่วยได้ในการบังคับทางลมของพัดลมให้ยัดเข้าซิงได้เต็มๆ
                    Last edited by Hunter_JIK; 19 Feb 2008, 10:48:46.

Comment

ผมได้ 96XX เองอะ

Comment

เห็นแล้วอยากได้ 3850 มาลองเล่นจังเลยครับ

Comment

Originally posted by saikano View Post
                          ท่าน Hunter_JIKคับแว้ว Hardmod วิธีทำเนียนๆ แบบประกันไม่หมดไหมคับ ขอบคุงคับ ท่านเล่นซะ3870อายไปเลย
                          http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=155124
                          ตามนี้เลยงับ

Comment

cpu วิ่ง 4ghz คอร์750 ก็ คะแนน11000 แล้วครับ

Comment

Working...
                            X