Announcement

Collapse
No announcement yet.

ส่วนแบ่งการตลาด18%กองอวย 82%

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by aosbee View Post
    การที่ AMD จะเอาส่วนแบ่งกลับคืนยาก เพราะ NVIDIA เล่นโกง หลายอย่าง การตลาด นักพัฒนา อยู่ฝั่ง NVIDIA หมด พยายามขัดขาทุกวิถีทาง ต่อให้การ์ดแดงแรงกว่าประหยัดไฟกว่า NVIDIA ส่วนแบ่งก็เยอะกว่ามากอยู่ดี

NVIDIA ทำเหมือนๆ intel

มีผมคนเดียว เห็นความสำคัญของการผูกขาด ผมจึงเลือกเล่นค่ายเล็กมาตลอด การใช้งาน มันก็พอๆกันใช้งานเหมือนกัน

โกง ??? 555555555555

Comment

4 ดาวแล้ว

Comment

ไม่ชอบกระทู้แบบเหน็บแนม ถากถาง อะไรพวกนี้เลย เลยพยายามจะเข้าไปวุ่นวายกับกระทู้พวกนี้บ่อยๆ

จะบอกก็บอกตรงๆเหมือนหิ้วข่าวมาบอก ใครถาม ใครงง ก็อธิบาย จบ

Comment

Originally posted by Hangger View Post
          โกง ??? 555555555555
          คุณไม่ติดตามข่าวเชิงลึกไม่รู้หรอครับ ต้องตามไปอ่านตามต่างประเทศ รู้ไส้รู้พุ่งหมดครับ เขาโต้เถียงด้วยข้อมูลชัดเจน ไม่เหมือนที่นี่ หรอกครับเน้นพวกเยอะ เน้นคำสวย เน้นดราม่า

Comment

Originally posted by FORMULA_1 View Post
            ตานนั้นอีกคน

รำคานแม่งตั้งแต่กระทู้ ARC และ

Comment

Originally posted by ShinAkira View Post
              จัดไป

Comment

ค่ายแดงแพ้การตลาด การตั่งราคาการโปรโมทหลังๆ ผมว่าพลาดจากคอนเซบเดิมไปมาก

เมื่อก่อนแรงและถูก เดียวนี้แรงน้อยกว่าดังแพงกว่าอีก

แต่ส่วนตัวชอบแดง เดียวนี้ยังไม่กล้าแนะนำไครเลย

555

Comment

Originally posted by aosbee View Post
                  คุณไม่ติดตามข่าวเชิงลึกไม่รู้หรอครับ ต้องตามไปอ่านตามต่างประเทศ รู้ไส้รู้พุ่งหมดครับ เขาโต้เถียงด้วยข้อมูลชัดเจน ไม่เหมือนที่นี่ หรอกครับเน้นพวกเยอะ เน้นคำสวย เน้นดราม่า
                  ก่อนจะพิมพ์ บอกตัวเองก่อนนะครับ

Comment

Comment

การตลาดแพ้ กราฟแพ้ คนไม่แพ้โว้ย

ใครข้องใจหรือชอบโพสด่าการ์ดแดงเจอกับพี่ได้นะ

จะได้รู้ว่า AMD คือผู้นำทางด้านการ์ดจอโลกตัวจริง

พี่วินเอง งัดได้ทุกคนครับ

Comment

Comment

กำลังจะจบ Q3/2015 ละ ส่วนแบ่งตลาดคงร่วงต่ำกว่า 18% ไปเรียบร้อยละ
                          ผลของการเปิดตัว รถถัง 3 รุ่น

* ออกมาเพื่อให้คู่แข่งได้ขายดีขึ้น (มีท่านเมพผู้นุงได้กล่าวใว้ "ออกมาเพื่อขุดหลุมฝังตัวเอง") ทำไปได้

Comment

Titan Killer

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                              กำลังจะจบ Q3/2015 ละ ส่วนแบ่งตลาดคงร่วงต่ำกว่า 18% ไปเรียบร้อยละ
                              ผลของการเปิดตัว รถถัง 3 รุ่น

* ออกมาเพื่อให้คู่แข่งได้ขายดีขึ้น (มีท่านเมพผู้นุงได้กล่าวใว้ "ออกมาเพื่อขุดหลุมฝังตัวเอง") ทำไปได้
                              รถถังของเขาขายดีจนผลิตไม่ทัน ของขาดตลาดหาซื้อไม่ได้เลย ไม่ใช่เหรอครับท่าน (งดส่งเว็ปรีวิวกันเลย กลัวไม่มีขาย)

Comment

เชิญพวกป่วนกระทู้กลับไปห้องเมมได้ละครับ

จุดประสงค์กระทู้แค่ต้องการแขวะท่านผู้นำกองอวยเล่นเล่น เพราะงั้นเราไม่ต้องการสาระ

ว่าแต่มุกจอบ+10ไม่เอามาเล่นกันแล้วเหรอ

Comment

Working...
                                X