Announcement

Collapse
No announcement yet.

Catalyst 8.2 มาแล้วใครลองแล้วมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Nash66 View Post
    มันคืออะไรอ่ะครับ ของผมก็มีอ่ะ ใช้ 8.1 อยู่อ่ะ แล้ว 8.2 มันหายไปเหรอครับ
    มันคือ เหมือนจะเป็น วินโดว์ืเล็ก ๆ สำหรับ Minimize ATI Catalyst ให้ไปอยุ่ใน system tray

ก็บอกไม่ถูกเหมือนกัน แต่ก้ไม่ได้ทำให้ระบบผิดปกติแต่อย่างใด

Comment

ของใครซื้อของ Asus มา ดู หนังแล้ว สีเพี้ยน ให้ไปปิด splendid ที่ popotie บนหน้าจอเอานะ (เขียนผิดขออภัย ลืม -3-)

Comment

แจ่มเลยครับท่าน

Comment

ต้องลอง ขอบคุณคับ

Comment

แล้ว 1650xt บน Window XP มันจะดีขึ้นเปล่า อยากรู้ครับ

Comment

ตัวจิงออกซะที ได้เวลาลอง

ขอบคุงมากนะคับ

Comment

Originally posted by Artemis View Post
                มันคือ เหมือนจะเป็น วินโดว์ืเล็ก ๆ สำหรับ Minimize ATI Catalyst ให้ไปอยุ่ใน system tray

ก็บอกไม่ถูกเหมือนกัน แต่ก้ไม่ได้ทำให้ระบบผิดปกติแต่อย่างใด
                อ้อ ครับขอบคุณมาก

Comment

Working...
                X