Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากจะรู้เรื่องอุณภูมิของการ์ดจอตอนเล่นเกมส์ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by KISS View Post
    ขอบคุณครับ ได้แล้ว
    อูยยย...ทำมาปีนึง สุดท้ายก็ได้แล้วซินะครับ
    ปล. ใครขุดขึ้นมาเนี่ย เอ้า ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ดันให้เห็นกันถ้วนหน้า ^^'

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
      นี่ครับ ตัวอย่าง
      เซ็ตให้มันโชว์ Temp CPU ยังไงครับ ผมเซ็ตแล้วมันไม่มีอะไรเลย เหมือนว่ามันไม่มีเซ็นเซอร์ของCPU
      แต่ตามรูปของท่าน หัวเกียร์ มันโชว์ CPU Temp ด้วย ต้องเซ็ตยังไงครับ
      ขอบคุณครับ

Comment

ของผมทำตามแล้วก็ไม่ขึ้น ท่าน choat ทำยังไงครับ

Comment

ดันๆ

คาราวะท่านหัวเกียร์จริงๆ

Comment

ให้ความรู้ได้ดีมากๆเลยครับ เยี่ยมมากๆครับ อิอิ

Comment

Working...
            X