Announcement

Collapse
No announcement yet.

มี 7300GT DDR3 อยู่แล้วตัวนึง ถ้าซื้ออีกตัวมา SLI จะคุ้มใหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มี 7300GT DDR3 อยู่แล้วตัวนึง ถ้าซื้ออีกตัวมา SLI จะคุ้มใหม

พอดีมีการ์ด 7300GT DDR3 อยู่ตัวนึงอยู่แล้วน่ะครับ
    อยากทราบว่าถ้าซื้ออีกตัวมา SLI มันจะคุ้มหรือเปล่า
    บอร์ดเป็น P5ND2-SLI ครับ
    ******มีตังห์น้อยน่ะครับ******

เอามาขาย แล้ว+กับเงินที่มีซื้อของใหม่ดีกว่างับ

Comment

Originally posted by tarhardy View Post
      เอามาขาย แล้ว+กับเงินที่มีซื้อของใหม่ดีกว่างับ
      เห็นด้วยครับ ไม่แตกต่างจากเดิมเลยครับ

Comment

ยังงั้นเลยเหรอท่าน งั้นช่วยแนะนำหน่อยครับ ว่าเล่นตัวไหนดี มือ1-2 ราคา ไม่เกิน 3000 พัน

Comment

ทีแรกที่ผมว่าจะเอาอีกตัวเพราะเห็นมันถูกดี.. แต่ถ้ายังเอาอีกตัวมา sli นี่เล่น company of hero มันจะดีขึ้นใหมละครับ
          เพราะปกติผมเล่นแต่วางแผนน่ะ เดินหน้าฆ่ามัน ไม่ค่อยได้เล่น

Comment

7900 gs
            7600 gs,gt
            ati 1650

Comment

3500 น่าจะหา 7900GS ได้ไม่ยากครับ

Comment

งั้นลองไปเลียบ ๆ เคียงหาก่อน

Comment

Working...
                X