Announcement

Collapse
No announcement yet.

1650 pro ddr3 agp ลงไดร์เวอร์7.7 เล่น SF รู้สึกว่ากระตุก จะแก้ยังงัยดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอขอบคุณกับอีกหนึ่งข้อมูลความรู้

Comment

ปัญหามีอยุ่ว่าผมจะลองลงไดร์เวอร์ตัว 7.12 กับ 8.1 พอลงเสร็จเวลาเข้าเกมส์มันเข้าเกมส์แล้วมีข้อความขึ้นว่า D3D8 Application
      Generic application errer
      Enabal dug output for detailed information
      This sample will now exit
      จะให้ผมแก้ไขปัญหานี้ยังงัยดีครับ

Comment

Originally posted by vortex View Post
        ปัญหามีอยุ่ว่าผมจะลองลงไดร์เวอร์ตัว 7.12 กับ 8.1 พอลงเสร็จเวลาเข้าเกมส์มันเข้าเกมส์แล้วมีข้อความขึ้นว่า D3D8 Application
        Enabal dug output for detailed information
        จะให้ผมแก้ไขปัญหานี้ยังงัยดีครับ
        เปิด bot ไว้รึเปล่าครับ

Comment

ไม่ได้เปิดครับ

Comment

แต่พอลง7.7ก็เปิดได้ปกติครับ

Comment

มันจะเกี่ยวกับโปรแกรมป้องกันไวรัสมัยครับspy bot

Comment

ใครที่ทราบปัญหานี้ช่วยกรุณาแนะนำวิธีแก้ด้วยนะครับ

Comment

D3D8 Application
                  ข้อความนี้จะขึ้นหลังจาลงไดร์เวอร์ตัวอื่นเช่น 7.12 8.1 แต่ลง7.7 ไม่เป็นไรมันจะขึ้นตอนเข้าเกมส์ออนไลน์นะครับ แต่เกมส์ที่ไม่ได้ใช้เน๊ตมันไม่ขึ้น แล้วอีกปัญหานึงคือว่า เวลาเล่นเกมส์ไปซักระยะนึง ไฟ ที่CPU มันจะแดงค้างแล้วมันทำให้เกมส์ที่เล่นเอยู่ค้างไปเลยครับ ทำอะไรก็ได้ได้ ต้องกดปุ่มpower ค้างเพื่อที่จะปิดเครื่องอย่างเดียว ช่วยวิเคราะห์หน่อยครับว่าปัญหานี้มีวิธีแก้ไปยังงัยบ้าง
                  ขอขอบคุณกับทุกคำชี้แนะนะครับ

Comment

ตอนนี้แพทใหม่ไม่กระตุกแล้ว

แต่ปัญหาที่ถามมาไม่แน่ใจว่าต้องอับเดทDXก่อนถึงจะหายรึเปล่า

Comment

พออัพเดทแพทเกมส์ใหม่หายแล้วครับขอบคุณทุกท่านที่ให้คำตอบ

Comment

Working...
                      X