Announcement

Collapse
No announcement yet.

Quadro FX 1500 อยากให้เทสอะไร...ว่ามา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอบคุณสำหรับ Test & Benchmark ครับ

Comment

อยากเห็น3D max จัง^^

Comment

กาดเฉพาะทาง ตัวนึงหลายตังง เหอๆ

Comment

มาอัพเดทครับ
          ขออภัยที่ให้รอนาน ไปแอ่วเหนือมา
          เทส CINEBENCH 9.5 ให้แล้วครับ
          ส่วน Spec Viewperf 10 โหลดเสร็จแล้ว แต่ดันลงกับ Vista ไม่ได้ กด Setup หมุนๆแปปนึง ก็นิ่งไปเลย
          คิดว่าเดี๋ยววัน-2วันนี้จะลงXPเพื่อเทสให้

Comment

รอดู Spec Viewperf 10 นะค้าบบบ อิอิ

Comment

XPก็ลงไม่ได้ครับ ปัญหาแบบเดียวกัน
              double click หมุนๆแปปนึง แล้วก็เงียบ
              มันต้องมีโปรแกรมอะไรก่อนรึป่าว

Comment

spec_viewperf10ผมลงในXPได้ปกตินะ

Comment

Xp กับ Specviewf 10 ผมลงได้ปกติครับ

Comment

ขอ SuperPI ครับ เอิ๊กๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by Pekko777 View Post
                      spec_viewperf10ผมลงในXPได้ปกตินะ
                      Xp กับ Specviewf 10 ผมลงได้ปกติครับ
                      เดี๋ยวลอง update xp ดูอีกทีครับ
                      ไฟล์ที่โหลดมา ก็ไม่น่าจะมีปัญหา

ขอ SuperPI ครับ เอิ๊กๆๆๆๆ
                      เอิ๊กๆ
                      Attached Files

Comment

updateแล้วก็ยังลงไม่ได้
                        มันต้องลงพวก
                        3ds Max 9
                        3ds Max 8
                        Maya 6.5
                        Pro/ENGINEER Wildfire 2.0
                        Solid Edge V19
                        SolidWorks 2007
                        UGS NX 4
                        UGS NX 3
                        อะไรรึป่าว

Last edited by Josious; 28 Feb 2008, 23:06:02.

Comment

สงสัยเป็นที่ไฟล์ครับ ลงเครื่องเพื่อนก็ไม่ได้ เดี๋ยวลองโหลดมาใหม่
                          Last edited by Josious; 28 Feb 2008, 23:05:41.

Comment

ท่าน Gearhead,Pekko777
                            เทส Spec Viewperf 10 เสร็จแล้วครับ แต่ไม่เห็นมีคะแนนอะไรขึ้นมาเลย มันอยู่ที่ไฟล์ไหนรึป่าว หรือว่าวัดผลยังไง

Last edited by Josious; 28 Feb 2008, 23:05:14.

Comment

อัพเดทครับ
                              ลงผลเทส Spec Viewperf 10 แล้วครับ
                              เทสใหม่ทุกตัว เพราะอัพคอมนิดหน่อย และเปลี่ยนไปใช้ XP SP2
                              3dmark06 รอโหลดก่อนนะครับ ไฟล์ใหญ่มากมาย

Comment

ถ้าไม่แปะสติกเกอร์ quadro นึกว่า 7900

สู้ๆครับ อยากเห็นความแตกต่างเหมือนกัน

Comment

Working...
                                X