Announcement

Collapse
No announcement yet.

960 มือ 1 6,300

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

^
    1200 นี่ นานๆๆๆๆๆ โผล่มาทีนี้สิครับ

Comment

ราคาลงมาตามที่เทพเค้าว่าไว้จิงๆ

Comment

Originally posted by 111111 View Post
        ^
        1200 นี่ นานๆๆๆๆๆ โผล่มาทีนี้สิครับ
        ตอนนั้น มันโผล่มาช่วง 00.00-06.00 อ่ะครับ เวลานี้เลย

Comment

ซื้อเจ้านี้ ระวังกันหน่อยนะคับ ชื่อเสียใช่ย่อย ส่งของผิด โดนสดๆ เมื้อกี้ สั่ง LG DVD-RW ได้ flash drive

Comment

เค้าเช็คสินค้าได้นะครับ จ่ายสดปลายทางนะครับท่าน

Comment

จ่ายเงินปลายทางนั่นแหละท่าน แต่พนักงานบอกถ้าแกะกล่องดูแล้ว ถึงไม่ใช่ก็ต้องจ่ายเงิน แล้วให้ผมทำเรื่องคืนของคืนเงินกับ la.. เอง

Comment

Originally posted by MooNoiOCZ View Post
                2GB. อย่าเอามาSLI เลยครับ ไม่มีประโยชน์กับเกมส์ยุคนี้แล้วครับ ดูเทพตกสวรรค์ 690 ไว้เป็นตัวอย่างครับ
                ใช่ครับท่าน แถมแบนวิทมันน้อยเหลือเกิน แต่ตอนนี้ผมใช้งานมันก็แฮปปี้ดีครับเงียบกริบ เล่นเกมส์ใช้ได้ แต่อย่าไปโหดร้ายกับมันนะ 5555

Comment

ผมได้ตัว LeadTek GTX970 Hurricane ปลายเดือนที่แล้ว ราคาถูกสุด ๆ 10,980 โปรลดอีก 10% จ่ายไป 9,882 เท่านั้นคุ้มเลย

ราคาตอนนี้ปรับมาเป็น 12,980 โปรลดเพิ่ม 10% ซะแล้ว

Comment

เพราะคนแห่ซื้อกันแหละผมว่า ของเลยหมดเป็นช่วงๆ พอของล็อตใหม่มาเพิ่มราคาซะงั้น

Comment

Originally posted by 111111 View Post
                      เพราะคนแห่ซื้อกันแหละผมว่า ของเลยหมดเป็นช่วงๆ พอของล็อตใหม่มาเพิ่มราคาซะงั้น
                      ขึ้นมาราคานี้ ขายไม่ออกหรอกครับ ราคาขึ้นไปสูสีกับ970 STRIX คนซื้อก็จัดSTRIX กันหมด ชื่อชั้นและรูปทรงSTRIX เหนือกว่าเยอะ

Comment

ตามนั้น... รอมันลดจนคุ้มก่อน ใครคิดจะซื้อ

Comment

ราคาจริงของ leadtek 970 มันอยู่ที่ 11680 นะครับ ในla มันราคาเว่อไป 980 ก้ขึ้น

Comment

น้ำขึ้นก็ต้องรีบตักครับ เป็นธรรมดา

Comment

เห็น code 1200 จัดสักหน่อย

Comment

Originally posted by suttarat View Post
                                เห็น code 1200 จัดสักหน่อย

ยินดีด้วยครับ
                                ก็บอกแล้วว่าจะมีช่วงวันหยุด คืนนี้น่าจะมีอีกก็ได้นะ(คิดว่ามี)

Comment

Working...
                                X