Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแล้ว HD3870 DDR+DDR4 Ultra Durable Edition !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาแล้ว HD3870 DDR+DDR4 Ultra Durable Edition !!

มาแล้วครับ มาช้ายังดีกว่าไม่มาเปิด ตัว HD 3870 ( DDR3 ) กับ HD 3870 ( DDR4 ) มาช้ามากๆ

ทั้ง 2 รุ่นนี้ใส่วัสดุคุณภาพอย่าง Ultra Durable 2 นะครับ สังเกตุตัวเดิมๆ Sink สีแดงตัวหลังๆจะมีการใส่ Sink Zalman มาแทนครับ

สองพี่น้องแห่งความแรงมาแล้ว

ตัวแรก HD 3870 DDR3 512 MB UD2 Edition Zalman

Zoom ชัดๆกับครับ

อีกตัว HD 3870 512 MB DDR4 ( แบบเดิมๆ Referance )

Zoom Zoom

อยากรู้ราคาถามมาละกันนะครับ ติดต่อ Synnex , Scanner , Com7

ชอบแบบเดิมสวยก่า อิอิ

ขอบคุงนะคับที่นำมาให้ชม

Comment

ผมว่าสีแดงสวยกว่าครับ หากเทียบความเย็น Zalman กินขาดครับ

Comment

หุหุ เขาจนขาย HD3870X2 กันละ

Comment

ผมว่าซิงค์แซลแมนตัวนี้ ณ ตอนนี้มันดูเฉิ่มๆไปแล้วนะครับ ถึงจะเย็นก็ตามที ^ ^

Comment

Originally posted by eXzato View Post
            ผมว่าซิงค์แซลแมนตัวนี้ ณ ตอนนี้มันดูเฉิ่มๆไปแล้วนะครับ ถึงจะเย็นก็ตามที ^ ^
            gf7900gsของผมก้อใช้ตัวนี้เหมือนกัน เฉิ่มๆ 55

Comment

หวัดดีคับ สมาชิกใหม่ฝากตัวครับ
              ถ้าไม่รบกวนนัก รบกวนบอกราคาหน่อยเหอะครับ

Comment

Originally posted by X1950Pro View Post
                หุหุ เขาจนขาย HD3870X2 กันละ
                GIGABYTE คงไม่ทำครับ เหอๆ เดี๋ยวก็มีอะไรมาขายต่อจาก 3870 X2 ละคงไม่คุ้มมั้งถ้าทำขาย

Comment

Originally posted by papayaman View Post
                  หวัดดีคับ สมาชิกใหม่ฝากตัวครับ
                  ถ้าไม่รบกวนนัก รบกวนบอกราคาหน่อยเหอะครับ

หวัดดีครับท่านสมาชิกใหม่ ว่างๆร่วมกิจกรรมที่นี่นะครับ

กด

http://th.forum.giga-byte.com/viewtopic.php?t=662
                  ใครที่สุดก็มีคนถามครับ ผมอยากตอบมานานละ

ตัว Zalman = 7500 Bath ครับ

ตัว Sink แดง = 8200 Bath ครับ

Comment

Originally posted by sicklab View Post
                    gf7900gsของผมก้อใช้ตัวนี้เหมือนกัน เฉิ่มๆ 55
                    ไม่เฉิ่มหรอกครับ Zalman ดูดีที่สุดแล้วครับ ผมก็ใช้ครับ ถ้าเฉิ่มก็เฉิ่มด้วยกันนะครับ

Comment

ที่ ZEER รังสิตมีร้านไหนขายบ้างครับตัวนี้ เห็นแล้วบาดตาน่าไปสอยจริงๆ

Comment

เอาของเย็นๆไว้เล่นก้ดีนะครับ.........

Comment

ตัวzalman น่าจะมีซิ้งแรมแถมมาด้วย ถ้ามีนี่อย่างแจ่ม

Comment

3870 DDR3 512MB.......แปลก ๆ นะ แบบนั่นผมว่ามันเป็น 3850 512MB แล้วล่ะนั่นน่ะ (จะตั้งชื่อมาให้คนซื้อสับสนทำไม)

Comment

3870 มันจะใส่กับบร์อดเดิมได้ป่าว pcix16 1.0 อะคับ

Comment

Working...
                              X